Hạng F
28/8/19
6.700
11.388
113
Palm Beach, Florida, US
Không biết bác ở nước nào, chứ bạn em bên Sing về, xét nghiệm xong cách ly tại KS có 3 ngày à bác.
Là ở vùng dịch cao nhất thế giới đấy. Mình thì thấy nó bình thường nhưng thống kê thì 1 ngày ở riêng tb FL này cũng tầm 60k ca nhiễm 1 ngày. Người nhiễm nhiều lắm, Mình cũng nghĩ 99% cũng đang bị nhiễm, có điều chả có thấy triệu chứng nặng... Cũng bthg thôi.

Tập Lái
22/10/20
40
173
33
32
vậy là tết này anh em miền tây chắc chắn sẽ đỡ than trời ở ql1a rồi, dù nó tệ nhưng nó còn có. Nói ra tự nhiên thấy thương người dân miền tây ngang

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
29/10/16
11.601
22.285
113
Pháp
Hic...mún lắm mà seo về, về 30 ngày nó đè ra cách ly hết 1 nữa. Đợi tới Summer coi sao. Có gì rủ @Osin về chơi luôn!
Chích chưa bác tủn ? em dự tính nếu như thông thoáng thì cũng khoãng đó ... em cũng đi có lẽ 1 tháng cho đã, ngày nghĩ cộng dồn trên 100 ngày rồi
Không biết bác ở nước nào, chứ bạn em bên Sing về, xét nghiệm xong cách ly tại KS có 3 ngày à bác.
Lý do dành cho các vị du lịch về VN, miển thị thực thì 15 ngày, cho đi 2 ngày bay đi và về, cách ly 3 ngày thì ....đi đâu trừ về nhà, thâm thân, Còn chưa tính đi đến vùng nào là theo luật vùng đó cũng cách ly luôn (mặc dầu về cũng vừa cách ly). Nếu bạn là người dân du lịch thì thua ...
Là ở vùng dịch cao nhất thế giới đấy. Mình thì thấy nó bình thường nhưng thống kê thì 1 ngày ở riêng tb FL này cũng tầm 60k ca nhiễm 1 ngày. Người nhiễm nhiều lắm, Mình cũng nghĩ 99% cũng đang bị nhiễm, có điều chả có thấy triệu chứng nặng... Cũng bthg thôi.
Em thì hàng thứ 6, có điều là nhiễm thì nhiều còn die bớt rất nhiều trừ những tay anti-vaccin thì tỉ lệ chết nhiều hơn. Nên sống với dịch như sống với cúm mùa vậy.

Hạng F
29/10/14
8.535
11.211
113
Cao tốc này làm để đi mấy ngày tết. Sau đó lại đóng lại. Tết sau lại mở. Kaka