Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.568
11.788
113
HCM
e thấy các bác OS đã đánh giá cả 2 con ranger và hilux bản cao nhất rồi sao ko cho chạy thực tế cả 2 để đưa ra so sánh trực tiếp sẽ hay hơn là cứ nói chung chung như kiểu quảng cáo vậy?
xe nào cũng có cái nổi bật và cái nhược điểm của nó chứ chả có cái gì là hoàn mỹ.
Sắp có rồi bác, so sánh cả 3 Ranger, Navara, Hilux.

Hạng D
13/2/09
3.363
18.849
113
Bình Dương
Cho dù Toyota có chi bao nhiêu cho review, bao nhiêu cho PR, bao nhiêu cho quảng cáo tiếp thị đi nữa thì mình vẫn không thích được, cái mà người tiêu dùng quan tâm là công nghệ, thiết kế và giá cả thì Toyota Hilux vẫn chưa đáp ứng được... Đây là điển hình của " bán cái mình có, không bán cái người ta cần".. để xem doanh số em này tốt hơn em bản cũ không,..

23/10/06
14.638
5.121
113
Nói chung ổn, đèn L.E.D đọc eo-i-đi là đúng không như mấy anh sales đọc đèn Lét nghe thấy mắc cỡ dễ sợ! :cool:

Hạng B2
23/3/14
391
250
43
Cho dù Toyota có chi bao nhiêu cho review, bao nhiêu cho PR, bao nhiêu cho quảng cáo tiếp thị đi nữa thì mình vẫn không thích được, cái mà người tiêu dùng quan tâm là công nghệ, thiết kế và giá cả thì Toyota Hilux vẫn chưa đáp ứng được... Đây là điển hình của " bán cái mình có, không bán cái người ta cần".. để xem doanh số em này tốt hơn em bản cũ không,..
Tùy đời xe thôi bác! Em Hilux 2016 này không hề thua kém em nào trong phân khúc về công nghệ chứ chưa nói đến sự vượt trội. Xe có độ thả trớn khi vẫn trên số D phải nói là thật tuyệt. Xe vẫn êm ru mà lướt thật êm ái. Các bác cứ lái thử đi rồi sẽ biết và thích thú.

• Like
Reactions: bl3399
Tập Lái
8/9/14
7
2
3
45
Tùy đời xe thôi bác! Em Hilux 2016 này không hề thua kém em nào trong phân khúc về công nghệ chứ chưa nói đến sự vượt trội. Xe có độ thả trớn khi vẫn trên số D phải nói là thật tuyệt. Xe vẫn êm ru mà lướt thật êm ái. Các bác cứ lái thử đi rồi sẽ biết và thích thú.
Em nghe nói Wildtrack có cảnh báo ngủ gật, cảnh báo lệch làn, cảnh báo va chạm, công nghệ start/stop, Em Hilux có ko ah?