Hạng F
29/10/14
8.526
11.198
113
- Tui giam xe anh nè ( anh có bị khó khăn gì thì kệ mie anh ). Có gì tui chịu trách nhiệm.
Quá hống hách. Thiếu tình người. Cậy quyền. Người dân thường khi bực mình thì không làm phương hại đến ai đươc. Người có quyền ( như công an....sai nha ) thì mỗi khi bức xúc nổi cơn là có khả năng làm phiền nhiễu, phương hại đến người khác ( vì đang có sẳn quyền trong tay ). Công an không ý thức được chuyện đó thì dân đen nó chít hết, từ từ nó khùng lên, quật lại thì chính quyền chít theo.
Công an, quân đội công chức sắp nhiều hơn dân rồi. Sắp tới chắc 1 dân đen nuôi 4 ông chính quyền. Với súng ống trong tay dự là dân đen gặp khó

Hạng C
6/9/10
884
433
63
34
TP HCM
ngu kiến cá nhân em . mang theo gplz nước sở tại là dư thừa vì có gplx quốc tế rồi. trong trường hôp này đưa bằng tiếng Đức chắc mấy a "đọc được" hôn mà đòi.

• Like
Reactions: share clip
Hạng C
7/4/13
866
625
93
Cái bằng quốc tế theo công ước anh em trong OS có nhiều lắm. Tuy nhiên phải mang theo bằng gốc mới hợp lệ. Việt kiều này lúc đó ko trình.

CS sai ở chỗ nói năng thôi
Theo như em thấy được có 2 bằng lái, 1 nội địa Đức và 1 quốc tế. Bác xem lại giúp.

Hạng B1
21/3/18
71
275
68
44
Em hóng thấy có bằng Đức và bằng quốc tế.
Bằng qte thì nhiều thứ tiếng rồi, chỉ sợ xxx méo biết tiếng anh luôn thì cũng như không.
Giờ chỉ là nhập gia tùy thủ tục, vào vn phải cầm bằng qte + bằng sở tại.

Hạng C
1/6/13
806
517
93
ngu kiến cá nhân em . mang theo gplz nước sở tại là dư thừa vì có gplx quốc tế rồi. trong trường hôp này đưa bằng tiếng Đức chắc mấy a "đọc được" hôn mà đòi.
2 chuyện khác nhau! Quy định có 2 thì phải trình 2!