Hạng C
15/1/22
661
964
93
48
Đường đèo BL cũng mở rộng tương đối so với trước đây rồi anh, đi ban đêm đèn đóm sáng trưng. Chỉ cần đừng vượt ngu, vượt láo thì không gây kẹt xe tắc đường được. Còn xe chở nặng đi rề rề thì em thấy tài xế mấy xe này rất ý thức, tới chỗ nào vượt được là họ xi nhan cho xe sau biết ý vượt. Trải nghiệm cá nhân em nhiều lần được xi nhan báo vượt.
TNGT ở VN phần lớn xảy ra do vượt, mong lắm các quốc lộ 20, 1A....mỗi chiều có ít nhất 2 làn xe hơi.

Chắc khoảng 10 năm nữa thì mong ước này mới thành hiện khi mạng lưới cao tốc phía nam hoàn chỉnh.

Hạng B2
19/12/16
342
8.871
108
Cũng là chạy thuê chạy mướn chứ sang chảnh gì đâu! Cái thứ ko có j để mất. Có bảo kê hết đó, csgt ko ngoài cuộc đâu.
Em thường gọi các anh ấy là Cặn Bã của Xã Hội
Ý anh cặn bã xã hội là ai thì nói cho rõ … csgt là người đ & nn nuôi thì ko thể là cặn bã đc nhé…

Hạng B2
19/12/16
342
8.871
108
mấy con rau bao đường CA hàng tháng nên bắt chấp tất cả, chung quy là có nhiều con sâu đi của sau đút túi riêng , luật chưa nghiêm
Làm gì có… mấy năm nay phong chào học tập đạo đức bác Ho mạnh dữ lắm… cán bộ ai làm thế? làm thế là lừa dân à?

• Haha
Reactions: nttanmam
Hạng D
15/5/13
1.552
8.979
113
37
Sau bao năm đèo này làm huyết mạch thì nên tìm 1 con đường thứ 2 để lên, hoặc lên 1 chiều xuống 1 chiều

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
9/2/18
3.395
4.986
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Ý anh cặn bã xã hội là ai thì nói cho rõ … csgt là người đ & nn nuôi thì ko thể là cặn bã đc nhé…
Là đứa nào có liên quan! Xem thường mạng sống người khác ntn là không chấp nhận được. Chắc anh ít đi các tuyến đường này nên ko hiểu bức xúc của dân đâu.
Có những cam kết giữa nhà xe và tài xế chắc ít người hiểu.

Hạng F
16/7/15
6.295
25.106
113
Đâu chỉ xe tải? Trong clip mấy chiếc 4 chỗ, 7 chỗ ngay trước camera nằm xéo xéo vì mới chen vội vô đó thôi. Chiếc xe tải ko còn chỗ chen vô nên đứng bên làn ngược chiều. Phía sau nó chắc cũng còn một hàng xe con, xe khách nữa chứ ko ít.
thì phải như vậy mới đơ được; chứ 1 xe thì làm sao nên chuyện... :D