Hạng C
3/9/07
550
2.200
93
[Video] Đánh giá Mazda 6 2017 - Đẹp hơn, thông minh hơn, an toàn hơn

Với đợt nâng cấp facelift mới nhất, Mazda 6 không chỉ đẹp hơn nhờ một số thay đổi ở nội ngoại thất, mà còn thông minh và an toàn hơn nhờ được bổ sung thêm gói an toàn tiên tiến i-ACTIVSENSE. Bên cạnh đó, Mazda 6 2017 là chiếc xe đầu tiên trong phân khúc có hệ thống tối ưu hóa sự thoải mái cho người ngồi bên trong với tên gọi là G-Vectoring Control. Vậy G-Vectoring Control hoạt động như thế nào? Và liệu Mazda 6 2017 có đáp ứng được những tiêu chí số động kỳ vọng ở một mẫu sedan hạng D hay không? Chúng ta hãy cùng tìm hiểu trong clip sau.[pagebreak][/pagebreak]

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:3dngacnhien: mấy ông thiết kế cục hứng hả ta. Thiết kế mấy năm trời mà dòng nào từ A đến D hình dáng na ná nhau, chỉ khác nhau kích thước

• Like
Reactions: Mr. Chicken
Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Maza hình như chỉ có 1 kiểu thiết kế. Nhưng em thấy kiểu này trên M3 à đẹp. Nên đến M6 hoặc xuống M2 thì ko còn đẹp nữa

Hạng B2
10/12/12
460
375
63
Bến Tre
Cái gì cũng đẹp nhưng chỉ cái còi của mazda là hơi khó bấm và bất tiện, nút bấm nằm sâu bên trong so với vô lăng...

• Like
Reactions: Hồng Cơ Group
Hạng C
1/8/14
755
608
123
45
Các bác giới thiệu thì cũng nên là mấy cái test ABS, ESP, Moose Test ....gì đi chứ ! Xem bài mà thấy các bác cứ như là nhân viên bán hàng của Thaco. Đánh giá thì phải cụ thể. Là diễn đàn ô tô lớn thì phải có chính kiến mạnh mẽ. Có một số diễn đàn của nước ngoài sau khi test một số mẫu xe nổi tiếng nhưng chúng có kết quả tồi tệ thì hãng xe cử kỹ thuật viên qua phối hợp với họ để phát hiện và khắc phục.

Hạng D
23/2/09
1.380
8.170
128
Các bác giới thiệu thì cũng nên là mấy cái test ABS, ESP, Moose Test ....gì đi chứ ! Xem bài mà thấy các bác cứ như là nhân viên bán hàng của Thaco. Đánh giá thì phải cụ thể. Là diễn đàn ô tô lớn thì phải có chính kiến mạnh mẽ. Có một số diễn đàn của nước ngoài sau khi test một số mẫu xe nổi tiếng nhưng chúng có kết quả tồi tệ thì hãng xe cử kỹ thuật viên qua phối hợp với họ để phát hiện và khắc phục.

em theo ý Bác này nè! Mazda nên chơi 01 vụ thử giống Civic hay GLA đi, túi khí nổ, người trên xe ko sau là ok thui! triệu lời nói ko bằng 01 hành động chứng minh cụ thể !