Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
Hilux 3.0 AT mạnh như Wildtrak 3.2 (công suất và sức kéo) không bác? Thấy quảng cáo thì hệ thống an toàn của em này trên cả Fortuner rất nhiều. Em thấy giá bán cũng cao chắc chỉ sau Wildtrak 3.2 thì phải.
em cầm con 3.0 chạy khoảng 1000km từ đường đồi núi offroad lội suối tới tắm dưới biển lun, phải nói là xe như cái lồng vè :D động cơ cũ kỹ phản ứng chậm chạp, mỗi lần vượt cái xe rú lên nghe khổ sở lắm. chưa nói bản cao cấp có đèn bi mà ban đêm tối om om như đèn dầu. Cái giá thì khỏi nói :D cả tỉ bạc :D nên doanh số con này như ăn mày :D

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
các OS cho e hỏi ngu tí nếu như bán tải loại 1 cầu hộp số AT thì trèo đèo lội suối như thế này có ok không?:3dchongchong:
em nghĩ ko ổn, qua thì có thể qua được nhưng những đoạn trơn trượt ko khéo là quăng đuôi xuống vực

Hạng D
9/7/14
1.227
1.045
113
52
Đã quá bác ơi. Đồng ý là thử giò cẳng em nó nhưng đối với em Đà Lạt là phải như này, chứ cứ tập trung vào trung tâm, vào vườn hoa thì quá đông, không thú.

Hạng B2
15/10/15
151
225
43
47
em cầm con 3.0 chạy khoảng 1000km từ đường đồi núi offroad lội suối tới tắm dưới biển lun, phải nói là xe như cái lồng vè :D động cơ cũ kỹ phản ứng chậm chạp, mỗi lần vượt cái xe rú lên nghe khổ sở lắm. chưa nói bản cao cấp có đèn bi mà ban đêm tối om om như đèn dầu. Cái giá thì khỏi nói :D cả tỉ bạc :D nên doanh số con này như ăn mày :D
Em đã chạy cả 2 con Fortuner 3.0 đời cũ và Fortuner 2.8 đời mới ở Thái nên hiểu cảm giác của bác. Cảm giác khi nhấn gas giữa 2 con là khác nhau một trời một vực.

PS: Các bác nào ham hàng độc thì nên tranh thủ mua Hilux 3.0 VN bây giờ vì nó là hàng thửa riêng, xác mới động cơ cũ với cái lỗ mũi bò trên nắp capo nữa. Nói chung là hàng độc nhất vô nhị chắc chỉ mình VN có (Là em tự hào quá nên đoán vậy. Có sai xun đừng chửi em :))

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Tập Lái
20/7/16
35
15
8
37
em nghĩ ko ổn, qua thì có thể qua được nhưng những đoạn trơn trượt ko khéo là quăng đuôi xuống vực
trời sao bác nói nghe nguy hiểm quá. Chắc chạy đường ổ gà ổ voi trong đô thị và đường ở nông thôn thì ok hả bác

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
trời sao bác nói nghe nguy hiểm quá. Chắc chạy đường ổ gà ổ voi trong đô thị và đường ở nông thôn thì ok hả bác

e chỉ nói đoạn trong clip thôi em đã từng đi rồi nên biết

• Like
Reactions: ashahi