Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
1. Anh presenter nhìn hèn quá. Không giống người review xe (Không khác gì Khoa gay)
2. Nội dung, cách trình bày, cho đến cinematography quá tệ. Giống kiểu thích gì nói đó, thấy gì cũng quay rồi về vá lại (chứ không đáng để gọi là edit), không hề có script chỉnh chu.

Lexus chắc chắn là thất vọng

Hạng B2
4/5/16
240
152
43
Xe tất nhiên là ngon rồi mỗi tội giá cao so với cùng phân khúc

Hạng B2
10/8/16
179
170
43
Dịch vụ tuyệt vời. Nhân viên sale gửi quà tặng lịch (dù rẻ tiền) mặc vét đi LX570 giao tận nhà, Rất tôn trọng khách hàng. Mấy hãng khác như hạch.
Tiền nào của đó bác ơi,cũng như đi máy bay vậy ngồi ghế Vip được phục vụ tận răng kkkkk :)

Hạng D
8/4/11
2.462
8.956
113
Em rất thích chính sách giá của Lexus,lúc đầu thì khá khó chịu, nhưng suy nghĩ thì thấy nó tạo sự công bằng.

• Like
Reactions: sniperz
Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.738
113
Xem phần đầu clip nghe bác Tâm giới thiệu và nhấn mạnh về "con người ở Lexus" nhưng xem hết thì em cũng chẳng biết "con người ở Lexus" là như thế nào? :D Vì có nghe được họ nói hoặc hướng dẫn gì khách hàng đâu, toàn là do bác Tâm khẳng định :D. Còn nhớt cũng giới thiệu là cao cấp hơn, nhưng em cũng ko biết Lexus cho chạy được bao nhiêu km? (ví dụ nhớt Mer là 8000km, vậy mới cao cấp chứ :D). Túm lại, em biết rằng mua xe đắt tiền thì đương nhiên dv phải hơn xe bình dân rồi, nên em mới hóng xem clip, nhưng em thấy cũng tương tự (qua clip này) như Toy BT bên cạnh...:D
ý anh ấy là ""mua xe mới được choạch, ko mua thì phắn" :D bởi vậy người ta mới nói lexus chảnh :D mà mấy em sale lé xẹ hơi bị ngon nhen

Hạng C
5/5/16
617
979
93
Chính xác lắm bác ơi!!!!

Mình tình cờ đọc cái trên Fb của 01 sale:
"Các anh chị ơi, Lexus Sài Gòn chính hãng bên em chỉ có duy nhất một giá niêm yết, và bán đúng giá niêm yết, và xuất hoá đơn cũng đúng giá niêm yết luôn, không hề có giảm giá hay thương lượng giá. Nên em xin khẳng định giá đàm phán của website trên là hoàn toàn không đúng và không được áp dụng tại đại lý Lexus chính hãng ạ. Lexus Sài Gòn luôn tạo sự công bằng với tất cả các khách hàng dù mua xe trong bất cứ thời điểm nào. Mong các anh chị tin tưởng và tiếp tục ủng hộ em ạ. Em cảm ơn các anh chị. http://vnexpress.net/interactive/2016/bang-gia-xe#Lexus;all"
nghe như học thuộc lòng ấy nhỉ? Mấy anh sale trả bài giỏi...
Nhưng kh là thượng đé... toi mà tới là mấy em sale có mà lại chạy theo...
Hãng cam kết gì cũng đựoc.... nhưng đừng tin quá...
Về chuyện mới đây mấy anh bán hiệu xe Rangover, RR, BMW, Lexus bị truy thu cả ngàn tỷ thúe do khai chưa đúng giá nhập là bíet tụi nhập xe nó lời cỡ nào rồi.....

• Like
Reactions: ForFun