Hạng B1
25/5/07
73
53
18
Chính xác là sales Lexus rất chảnh, đã từng ghé showroom của Lexus 2-3 lần cách đây vài tháng vì ông anh muốn mua NX. Sales tiếp khách rất miễn cưỡng, còn tư vấn thì như kiểu "Lexus là vậy, mua thì mua không thì thôi...Mua Lexus thì đúng giá mà mua, không khuyễn mãi gì cả, VND10,000 cũng không bớt. Mua xe phải chờ 6 tháng. Còn mấy hãng xe Đức như Merc và Bim có xe bán liền vì họ bán ế, xe Đức không so được với Lexus đâu ạ."

Vâng, đấy là trích dẫn trực tiếp từ nhân viên Lexus với em đấy ạ. Cũng may là mình đi Bim vào coi xe, chứ đi Honda dream chắc bị đuổi ra quá.

• Like
Reactions: dangphi1995
Hạng C
11/7/06
732
9.531
93
Chính xác là sales Lexus rất chảnh, đã từng ghé showroom của Lexus 2-3 lần cách đây vài tháng vì ông anh muốn mua NX. Sales tiếp khách rất miễn cưỡng, còn tư vấn thì như kiểu "Lexus là vậy, mua thì mua không thì thôi...Mua Lexus thì đúng giá mà mua, không khuyễn mãi gì cả, VND10,000 cũng không bớt. Mua xe phải chờ 6 tháng. Còn mấy hãng xe Đức như Merc và Bim có xe bán liền vì họ bán ế, xe Đức không so được với Lexus đâu ạ."

Vâng, đấy là trích dẫn trực tiếp từ nhân viên Lexus với em đấy ạ. Cũng may là mình đi Bim vào coi xe, chứ đi Honda dream chắc bị đuổi ra quá.
Tiền mua 1 con Lexus mua dc từ 1,5 đến 2 con Bim or Mer cùng hạng, dân mình quá hâm mộ Lex nên mới ra nông nỗi này

Tập Lái
27/2/11
12
12
3
Mấy bác đi Lexus bảo dưỡng thay nhớt hay sửa chữa thay thế đồ ở đây nhớ kiểm tra xe kỹ kỹ, coi chừng dính chưởng nha.

Hạng C
14/12/09
675
2.069
93
Em rất thích chính sách giá của Lexus,lúc đầu thì khá khó chịu, nhưng suy nghĩ thì thấy nó tạo sự công bằng.
Công bằng sao bác? Ở Mỹ thì e thấy Lexus khá ngon , còn ở Việt Nam thì giá hơi cao so với mặt bằng chung.