Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Xe điện thôi mà có cần giá cao vậy ko, cái bình acquy cũng rẻ mà,,

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
thế thì lại bá quá ấy chứ,thử tesla chạy được 20-30 năm đi rồi nói
À ý t là chiếc xe máy cub 50 hay chiếc xe đạp phượng hoàng đó :p:p
Mà b nghĩ thiết kế và công nghệ cái nào dễ nghiên cứu hơn? Riêng khoản auto cho mấy ông xe truyền thống nghiên cứu 3 năm chưa chắc đã theo kịp tesla hiện tại. Còn thiết kế chắc mất khoảng 3 tháng để đập đi làm lại từ đầu
Mà xe điện là tương lai gần rồi, nên xe Nhật của anh ko thay đổi thì a hết đường chém gió đó

Hạng B2
26/1/21
200
174
43
26
À ý t là chiếc xe máy cub 50 hay chiếc xe đạp phượng hoàng đó :p:p
Mà b nghĩ thiết kế và công nghệ cái nào dễ nghiên cứu hơn? Riêng khoản auto cho mấy ông xe truyền thống nghiên cứu 3 năm chưa chắc đã theo kịp tesla hiện tại. Còn thiết kế chắc mất khoảng 3 tháng để đập đi làm lại từ đầu
Mà xe điện là tương lai gần rồi, nên xe Nhật của anh ko thay đổi thì a hết đường chém gió đó
anh lại bậy rồi,em cho anh hẳn 10 năm tesla nội thất cũng chưa bằng được audi,bim,mẹc cùng giá nhé.cái xe là cả một kỳ quan của các nghành từ cơ khí ,đến may mặc,ngay cái cảm giác lại thôi ạ sao ai cũng đánh giá bim hơn mẹc,còn nội thất mẹc lại hơn bim.dễ nghiên cứu thế sao bim ko làm nội thất mình ngon = mẹc để hoàn hảo và mẹc cũng nghiên cứu cảm giác lái sao cho = bim để hoàn hảo.còn về xe nhật ko thay đổi a nghĩ việt nam lên quốc gia phát triển rồi hả ,mà nó phân phối xe điện ở vn có chăng đến hybrid là may rồi,đến chỗ sạc con xe máy điện còn ko có,đòi xe oto điện.muốn xem xe oto điện nhật thì đến âu mỹ

Hạng F
2/3/14
12.226
128.047
113
anh lại bậy rồi,em cho anh hẳn 10 năm tesla nội thất cũng chưa bằng được audi,bim,mẹc cùng giá nhé.cái xe là cả một kỳ quan của các nghành từ cơ khí ,đến may mặc,ngay cái cảm giác lại thôi ạ sao ai cũng đánh giá bim hơn mẹc,còn nội thất mẹc lại hơn bim.dễ nghiên cứu thế sao bim ko làm nội thất mình ngon = mẹc để hoàn hảo và mẹc cũng nghiên cứu cảm giác lái sao cho = bim để hoàn hảo.còn về xe nhật ko thay đổi a nghĩ việt nam lên quốc gia phát triển rồi hả ,mà nó phân phối xe điện ở vn có chăng đến hybrid là may rồi,đến chỗ sạc con xe máy điện còn ko có,đòi xe oto điện.muốn xem xe oto điện nhật thì đến âu mỹ
Tùy gu thôi. Nội thất Tesla là futuristic tối giản chứ không rối rắm rườm rà nhiều nút nhiều chi tiết. Kiểu như so sánh touch phone với điện thoại có phím mobiado vậy.
[Video] Mãn nhãn xem Tesla nâng cấp phần mềm cho hàng trăm chiếc Model 3 cùng một lúc

• Like
Reactions: npt
Hạng B2
26/1/21
200
174
43
26
Tùy gu thôi. Nội thất Tesla là futuristic tối giản chứ không rối rắm rườm rà nhiều nút nhiều chi tiết. Kiểu như so sánh touch phone với điện thoại có phím mobiado vậy.
View attachment 2421938
quả vô lăng này em nhường các bác.đi đường thẳng thì ko sao chứ đường nó lắt léo chạy tốc độ cao mà cầm hụt thì có tự lái cấp độ 10 cũng quy tiên.biết là tự lái sẽ ít sử dụng vô lăng nhưng nhiều lúc vẫn phải cầm cho nó yên tâm.lỡ điện đóm có vấn đề thì ngắm gà mất

• Like
Reactions: dncomputech
Hạng F
2/3/14
12.226
128.047
113
quả vô lăng này em nhường các bác.đi đường thẳng thì ko sao chứ đường nó lắt léo chạy tốc độ cao mà cầm hụt thì có tự lái cấp độ 10 cũng quy tiên.biết là tự lái sẽ ít sử dụng vô lăng nhưng nhiều lúc vẫn phải cầm cho nó yên tâm.lỡ điện đóm có vấn đề thì ngắm gà mất
Thế nên bác thuộc loại cổ điển chứ không phải đối tượng của Tesla
Bác không hiểu công nghệ của Tesla nên mới phải làm cách cổ điển cho yên tâm, chạy xe xăng cho yên tâm, thích gu nội thất cổ điển
Sản phẩm nào cũng có phân khúc đối tượng cả

Hạng B2
20/1/17
411
471
63
Tự lái cũng có lâu rồi. Có thể xe nhập về Việt Nam bị cắt sạch vì vậy ít người biết.
Trong clip là tự lái cấp 2 trên BMW có từ năm 2012-2013 thì phải.

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
;))
Đến hình concept mà cũng tranh luận cầm hụt thì thua bác

Hạng F
28/8/19
6.700
11.390
113
Palm Beach, Florida, US
Thôi tớ đợi Luật nó đánh thuế môi trường 100% xe xăng thì đành mua Tesla...à mà không...là mua con Vinfast, chứ bi giờ cứ là thích xe xăng thôi. Còn nghe tiếng đc rì rầm, lâu lâu nẹt ga mấy cái nghe sướng... chứ xe điện nó êm như ngủ. Nói nó như xe đồ chơi to xác cũng đúng.
Mình già rồi, chỉ thích nghe tiếng máy Diesel nổ thôi!