Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
gắn đi anh :) em đang dự định nâng cấp và đem con đang dùng gắn luôn phía sau.
tình hình hổn loạn có khi nên gắn luôn 2 bên hông xe...
nâng cấp đi bác. Em cũng vừa nâng cấp

• Like
Reactions: nta139
Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Vụ này theo em ko có Cam thì bác tài cũng chẳng thể bị bắt lỗi vì nếu nói là va quẹt thì xem xe ô tô có bị trầy xước không? Va chạm như vậy mà xe ko bị trầy móp thì vô lý rồi.
P/s: Hai ông xxx lập chốt ăn bánh mì, thấy có vụ va quẹt tưởng có kèo thơm :D

Hạng C
27/7/14
533
983
93
Ko biết mấy bác sao chứ mình vào tình huống này xuống hỏi thằng 2B kia chỉ trỏ gì , nó dám vu khống là mình búa nó liền chấp có CA tại đó ! Đời bá láp nhất là mấy thằng bá dơ như vậy , ko biết chuyện gì nhào vào bảo xe lớn này kia ... Tới lúc trưng bằng chứng ra cái là à ờ phân bua này kia xong đợi ko ai để ý cái lẻn đi mất như 1 con chó , hậu quả tụi ngu học đó gây ra thì khó lường nếu tài xế ko có bằng chứng ! :mad:

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Vụ này theo em ko có Cam thì bác tài cũng chẳng thể bị bắt lỗi vì nếu nói là va quẹt thì xem xe ô tô có bị trầy xước không? Va chạm như vậy mà xe ko bị trầy móp thì vô lý rồi.
P/s: Hai ông xxx lập chốt ăn bánh mì, thấy có vụ va quẹt tưởng có kèo thơm :D
Cũng khó à bác.
TH clip này, CSGT chạy theo bắt, kéo về chổ tai nạn. Nếu ko có clip coi trực tiếp, chắc chắn nó sẽ lập biên bản, tạm giữ xe, bằng lái, ...Nếu người bị nạn ú ớ do chấn thương nặng, hoặc giả vờ ăn vạ thì lái xe còn phải đối phó với lực lượng người nhà.

Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Em thắc mắc xe gắn cam là ô tô gì mà ko thấy mũi xe đâu. Còn có cái gì thò thò ra bên phải

• Like
Reactions: ntt61
Hạng D
8/5/16
2.224
5.897
113
Em thắc mắc xe gắn cam là ô tô gì mà ko thấy mũi xe đâu. Còn có cái gì thò thò ra bên phải

Loại đầu kéo, máy nằm ngay dưới ghế tài đó bác.
Cái gương chiếu hậu to dài hơi đưa ra phía trước nên bác thấy nó lấp nó ở góc phải clip!

• Like
Reactions: DriveSafe
Hạng B2
27/5/16
346
761
93
Ko biết mấy bác sao chứ mình vào tình huống này xuống hỏi thằng 2B kia chỉ trỏ gì , nó dám vu khống là mình búa nó liền chấp có CA tại đó ! Đời bá láp nhất là mấy thằng bá dơ như vậy , ko biết chuyện gì nhào vào bảo xe lớn này kia ... Tới lúc trưng bằng chứng ra cái là à ờ phân bua này kia xong đợi ko ai để ý cái lẻn đi mất như 1 con chó , hậu quả tụi ngu học đó gây ra thì khó lường nếu tài xế ko có bằng chứng ! :mad:
Đồng ý với bác. Gặp em em hạ kinh xuống la hỏi mày chỉ chỉ cái éo gì? Nó mà đứng lại này nọ em cho xxx coi cam xong ra vỗ đầu nó mấy cái cho nó bớt nu >.<

Hạng B2
24/12/12
147
159
43
Đồng ý với bác. Gặp em em hạ kinh xuống la hỏi mày chỉ chỉ cái éo gì? Nó mà đứng lại này nọ em cho xxx coi cam xong ra vỗ đầu nó mấy cái cho nó bớt nu >.<
Em xin can Bác ạ. Thể loại vậy thì nó cũng không vừa đâu Bác, mình trên nó mấy bậc nên nhịn là thượng sách lỡ có chuyện gì thì phiền lắm Bác ạ.

• Like
Reactions: hamaxx1977