Tập Lái
3/9/10
32
15
8
Review xe thấy bên xehay.vn là OK nhất, mấy bác trong này review chán wa'
Theo em cả hai bên làm review xe đều hay, qua bài review làm mọi người mở rộng thêm tầm mắt,co, có những nhận định cho riêng mình đặc biệt cho những người chuẩn bị mua xe lần đầu tiên.

Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
Dựng cổ áo lôm côm tưởng bác quên...cái cổ áo....ai ngờ cố ý....nhưng review và video đẹp :):3danbanh:
video đẹp nhưng e k thích cái cảnh mà lúc bác ý ngồi xuống thì cameraman cũng ngồi xuống, nhìn nó k chuyên nghiệp lắm :)) Mong đóng góp ý kiến để mau có nhiều bài review pro hơn. Hihi

Hạng B2
12/11/13
339
283
63
Xem mấy kênh nước ngoài người ta ăn mặc chỉn chu lịch sự mà coi xong từ đầu tới cuối không phải xoắn về trang phục của reviewer tí ji mà VN mình vấn đề toàn nằm ở Reviewer chắc tại phong cách người VN mình vậy, ở đâu cũng có cái tôi, mình xem review thì mình chỉ xem xe chứ ít khi để ý người đánh giá. Trên Youtube em khoái xem nhất là bác Sabbykyle, tự làm review mà mượn được cả Veyron và Zonda
Bác nói đúng. Coi clip này mình toàn xem xe. K có mấy bác kia nói mình cũng không biết là cổ áo bác kia dựng lên:))))

Hạng B2
13/8/16
128
236
43
43
Review mà ông này đọc như đọc bài thì thà cho một e bikini lên đọc e còn thấy có cảm xúc hơn. Nhận tiền review là ông tôn trọng hãng xe rồi, nhưng review có hồn, có chính kiến hoặc ra vẻ có cảm nhận riêng nữa thì mới tôn trọng người xem.

Hạng C
5/10/15
925
1.045
93
39
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Review mà ông này đọc như đọc bài thì thà cho một e bikini lên đọc e còn thấy có cảm xúc hơn. Nhận tiền review là ông tôn trọng hãng xe rồi, nhưng review có hồn, có chính kiến hoặc ra vẻ có cảm nhận riêng nữa thì mới tôn trọng người xem.
Cho bikini lên thì em dán mắt vào bikini rồi , toy phí hết cả tiền nên chắc phương án bikini ko khả thi đâu ah hihi