Hạng D
25/9/14
2.736
2.911
113
33
Chém k được nhiều ta chém tên review vậy.
Mấy bác sau này k được review con nào nữa đấy, con nào tớ cũng chém PR nhé.

Hạng B2
19/9/15
276
181
43
30
Bác mà xem anh em Tinh Tế review con innova cũ trên Youtube không cười té ghế mới lạ đó kha kha
Em khoái nhứt cái đoạn bác ý cầm cái cần số vuốt lên vuốt xuống thêm vài câu thoại hại não vl he he

Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn
Cũng k thích kiểu dựng dựng cổ áo lắm, nhìn nó trẩu trẩu thế nào, e xin lỗi trước nếu xúc phạm bác Tam Phan. nhưng thật, 1 là trẻ trung, năng động, 2 là lịch lãm. Còn kiểu dựng dựng cổ áo chẳng giống ai, nhìn nó bừa bộn đến cái cổ áo cũng k gấp lại được. Đôi phần góp ý về trang phục của bác, còn phần bình loạn của bác thì e thích bác hơn bác khoa nhiều.
Dựng cổ áo lôm côm tưởng bác quên...cái cổ áo....ai ngờ cố ý....nhưng review và video đẹp :):3danbanh:

• Like
Reactions: vioswhite and dattd
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
View attachment 535878
Như các bác đã biết, Toyota Innova 2016 vừa được trình làng tại Việt Nam cách đây không lâu, đáng chú ý nhất là phiên bản 2.0V tập trung nhiều nhất những nâng cấp về mặt tiện nghi và an toàn. Nhóm biên tập của otosaigon đã có dịp tìm hiểu chiếc xe này, dưới đây là video clip giới thiệu các tính năng mới trên Innova 2016, phiên bản 2.0V, mời các bác theo dõi.[pagebreak][/pagebreak]

Đây chỉ là video giới thiệu các tính năng trên Toyota Innova 2.0V, phần đánh giá chi tiết các tính năng và cảm giác lái sẽ được nhóm biên tập otosaigon gởi đến các bác trong thời gian sớm nhất. Cám ơn mọi người đã theo dõi.

hay quá... quay chuyên nghiệp quá :)

Hạng F
29/10/14
8.553
11.256
113
Tiếc là dân việt bắt đầu ghét toy. Chuẩn bị thoái vốn nhà nước khỏi toy thì lúc đó chuyển thành toi thậy