Hạng D
1/10/05
1.314
5.790
113
Hồ Chí Minh city
[Video] Những ấn tượng ban đầu với Toyota Innova 2.0V 2016

Như các bác đã biết, Toyota Innova 2016 vừa được trình làng tại Việt Nam cách đây không lâu, đáng chú ý nhất là phiên bản 2.0V tập trung nhiều nhất những nâng cấp về mặt tiện nghi và an toàn. Nhóm biên tập của otosaigon đã có dịp tìm hiểu chiếc xe này, dưới đây là video clip giới thiệu các tính năng mới trên Innova 2016, phiên bản 2.0V, mời các bác theo dõi.[pagebreak][/pagebreak]

Đây chỉ là video giới thiệu các tính năng trên Toyota Innova 2.0V, phần đánh giá chi tiết các tính năng và cảm giác lái sẽ được nhóm biên tập otosaigon gởi đến các bác trong thời gian sớm nhất. Cám ơn mọi người đã theo dõi.​

Hạng B2
5/12/15
481
1.057
93
Thủ Đức
www.beeteamvn.com
OS đầu tư hình ảnh đoạn đầu clip đẹp quá, cứ như TVC của Toyota :D

Em hỏi ngoài lề tý: làm sao để được tham gia nhóm biên tập review xe của otosaigon ạ?

Tập Lái
14/9/16
1
0
1
33
cám ơn anh. Review hay lắm.
Hóng clip chi tiết hơn ạ. Em mới ra trường đi làm đc ông bà cụ ở nhà cho 500tr với đang tích góp thêm để mua xe cho gia đình mà coi review này thích quá đi. :3dcuoi:

Hạng B2
25/11/05
429
654
93
Bản V này có thể gọi là xe gia đình Innova rồi, thay vì xe dịch vụ Innova như trước đây...

Hạng B2
18/5/08
224
87
28
TPHCM
Dạ ngoài kĩ năng theo yêu cầu thì bác phải chịu được gạch đá xây nhà thì OK :D

Khoản gạch đá không ngại. Vì mỗi bài như vậy, Toyota trả mấy trăm cơ mà. Nghe nói Anh lơ chỉ lấy có hơn nửa, còn lại chia cho người viết và người theo phe thánh.

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
Anh này sao clip nào ảnh cũng chơi kiểu dựng đứng cổ áo lên vẫy, nhìn ảnh cũng đâu có cá tính gì đâu, đi xe xịn free muốn tạo ấn tượng thì chịu khó nghĩ ra nhiều phong cách tí, cũng còn nhiều cách mà, clip nào cũng một phong cách vậy, nhìn chán.
Cũng k thích kiểu dựng dựng cổ áo lắm, nhìn nó trẩu trẩu thế nào, e xin lỗi trước nếu xúc phạm bác Tam Phan. nhưng thật, 1 là trẻ trung, năng động, 2 là lịch lãm. Còn kiểu dựng dựng cổ áo chẳng giống ai, nhìn nó bừa bộn đến cái cổ áo cũng k gấp lại được. Đôi phần góp ý về trang phục của bác, còn phần bình loạn của bác thì e thích bác hơn bác khoa nhiều.