Hạng C
1/8/14
758
610
123
45
Cái này e nghi tài xế chạy kiểu chân trái đạp thắng chân phải đạp ga nên mới vậy. Chứ gì mà nhầm chân ga 1 đoạn xa đến vậy @@
Khi tập nhầm thì thả được chứ khi gây tai nạn thì chân cẳng cứng đơ, cứ đạp duỗi cho hết hành trình cộng thêm thấy hết pha nguy hiểm này đến nguy hiểm nọ thì neron thần kinh teo hết mất rồi cứ lủi được đến đâu thì lủi thôi. Tóm lại số bác này còn hên hơn Bác sĩ Nhi Đồng I, giờ cao điểm gây thiệt hại thế là may rồi!

• Like
Reactions: nta139
Tập Lái
21/6/15
16
16
3
31
Cái này e nghi tài xế chạy kiểu chân trái đạp thắng chân phải đạp ga nên mới vậy. Chứ gì mà nhầm chân ga 1 đoạn xa đến vậy @@

Đạp nhầm gây tai nạn xong cuống ko xử lý đc dễ hiểu mà cụ. Gần đến bùng binh định đạp phanh nhưng lại đạp thành ga thì bay thôi, chưa kể xe này mạnh

Cách đây 5 năm, hồi đấy em chưa học lái, cũng bị đạp nhầm chân ga thay vì phanh khi xe phía trc phanh gấp. Mà em đạp là đạp gần lún chân luôn. May cho em là Fortuner yếu + em giữ khoảng cách xa nên phản xạ ngay nhả chân và đổi sang phanh nên ko sao hết

Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
Đạp nhầm gây tai nạn xong cuống ko xử lý đc dễ hiểu mà cụ. Gần đến bùng binh định đạp phanh nhưng lại đạp thành ga thì bay thôi, chưa kể xe này mạnh

Cách đây 5 năm, hồi đấy em chưa học lái, cũng bị đạp nhầm chân ga thay vì phanh khi xe phía trc phanh gấp. Mà em đạp là đạp gần lún chân luôn. May cho em là Fortuner yếu + em giữ khoảng cách xa nên phản xạ ngay nhả chân và đổi sang phanh nên ko sao hết
Cũng mừng cho bác!

Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
Tui kêu gọi đồng bào nếu có mua ô tô thì chỉ mua loại máy có dung tích dưới 0.8L cho đỡ thiệt hại khi nhầm phanh và ga nhé!cảm ơn!

Hạng B1
22/3/15
99
52
28
38
chắc số tự động nó ủi con xe máy dô gầm tưởng là đang leo dốc nên cứ gầm lên phi tiếp thôi í nhỉ haizzz.

Hạng C
21/9/12
723
62
28
ng phúc nguyên là đường 1 chiều xehoi, pac chủ đã đi vào đường cấm nên chắc muốn chạy nhanh ra tới bùng binh vì sợ police thấy, ra nhanh tới bùng binh định chạy nhanh tiếp ai ngờ có xe máy trước mặt định thắng mà lộn ga ( clip quan sát e thấy xe khựng lại chứng tỏ pac chủ đã nhả ga để chuẩn bị thắng mà ai ngờ lại đạp lộn ga) nên cuộc đua bắt đầu và đích đến là của hàng xe máy honda, lúc hốt xe máy đầu tiên e nghĩ pac chủ tưởng mình đạp thắng k ăn nên lại cố đạp mạnh nữa thì thôi ôi ga lại vào và tốc độ lại lên, thế là pac chủ và xe được nổi tiếng