Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
Vụ này chắc ông chủ bực mình chú tài xế. Chú kg làm đc anh làm cho nè.
Làm xong ổng vẫn bình tĩnh đi vào mà.

Hạng B2
16/7/12
359
269
63
57
Chủ nói với tài xế: thấy chưa, mày cứ làm vài phát như thế, đảm bảo lần sau tới đây bãi rộng thênh thang, tha hồ cho mày tập lùi chuồng. Éo có thằng nào dám đậu ở đây nữa :)

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Sau đây là toàn bộ đoạn hội thoại vụ tai nạn được Wikileaks ghi lại.

Chú áo trắng có vẻ chững tuổi (trên 55 tuổi), bước xuống xe nói với tài xế áo xanh 22 tuổi:

Boss: Chú mày mới đi PS à, sao mà cứ de tới de lui vậy;

Tài xế: Dạ,... dạ trước kia em toàn đi Vios cho ML số sàn thôi anh, xe PS Dầu có Turbo mạnh quá, khó đi sếp ạ.

Boss: Hèn gì, ... bữa nào đi học lái xe số tự động đi nhé, anh Thăng ra chỉ thị rồi kìa.

Tài xế: Dạ, vâng thưa sếp..

Boss: Vừa nói vừa mở cửa, thôi mày để tao đậu xe cho..... đồng thời ới vợ đi vô Nhà hàng trước.

Tài xế: Mở cửa... dạ mời sếp lên xe ạ, em ra sau để ra tín hiệu sếp nhé, ...(đồng thời trả số về P, kéo thắng tay cái bẹc)

Boss: Để tau, trong vòng 01 nốt nhạc là xe vô chỗ đậu thôi cu em.

Boss: Nghĩ: Hình như nghe mấy thánh OS dạy lái xe tự động chuẩn là: Cài số de R, nhả thắng tay, đạp ga....oẻn ....ù.... ầm (chết cha đạp nhầm phanh thành ga); Đúng ra đạp phanh rồi mới nhả thẳng tay chứ,
Boss giật mình, kéo cần số về D, đạp ga mạnh lại để khỏi bị móp đít xe, thế là máy nó gào ào ào.....ầm ... ầm....

Tài xế: Thất thần nhìn cái xe móp đít, chạy lên bên Boss. Sếp .... sếp có sao ko sếp....????

Boss: Oài, xe PS này mạnh thật mày ơi, máy Dầu mà bốc ghê luôn. Tao hơi mệt. Thôi tau vô đã, mày lo dọn dẹp dùm tao nhé....oé oé

Tài xế: dạ dạ, để em lo. Sếp ko sao là vui rồi. Lần sau mua Lé xẹ đi cho ngon sếp nghe.

Boss: Ầy, để tao nói với vợ, bả đang kêu tau kia. :3dcuoi:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
13/3/14
468
309
63
cái này bảo hiểm đền k các bác, hay thuộc trường hợp cố tính phá hoại :D

Hạng B2
13/8/14
267
240
43
47
Hjc móp đít bể đầu ước mơ của em dzồi hjchjc

Hạng C
17/8/12
957
2.986
93
tp ho chi minh , q7
Sau đây là toàn bộ đoạn hội thoại vụ tai nạn được Wikileaks ghi lại.

Chú áo trắng có vẻ chững tuổi (trên 55 tuổi), bước xuống xe nói với tài xế áo xanh 22 tuổi:

Boss: Chú mày mới đi PS à, sao mà cứ de tới de lui vậy;

Tài xế: Dạ,... dạ trước kia em toàn đi Vios cho ML số sàn thôi anh, xe PS Dầu có Turbo mạnh quá, khó đi sếp ạ.

Boss: Hèn gì, ... bữa nào đi học lái xe số tự động đi nhé, anh Thăng ra chỉ thị rồi kìa.

Tài xế: Dạ, vâng thưa sếp..

Boss: Vừa nói vừa mở cửa, thôi mày để tao đậu xe cho..... đồng thời ới vợ đi vô Nhà hàng trước.

Tài xế: Mở cửa... dạ mời sếp lên xe ạ, em ra sau để ra tín hiệu sếp nhé, ...(đồng thời trả số về P, kéo thắng tay cái bẹc)

Boss: Để tau, trong vòng 01 nốt nhạc là xe vô chỗ đậu thôi cu em.

Boss: Nghĩ: Hình như nghe mấy thánh OS dạy lái xe tự động chuẩn là: Cài số de R, nhả thắng tay, đạp ga....oẻn ....ù.... ầm (chết cha đạp nhầm phanh thành ga); Đúng ra đạp phanh rồi mới nhả thẳng tay chứ,
Boss giật mình, kéo cần số về D, đạp ga mạnh lại để khỏi bị móp đít xe, thế là máy nó gào ào ào.....ầm ... ầm....

Tài xế: Thất thần nhìn cái xe móp đít, chạy lên bên Boss. Sếp .... sếp có sao ko sếp....????

Boss: Oài, xe PS này mạnh thật mày ơi, máy Dầu mà bốc ghê luôn. Tao hơi mệt. Thôi tau vô đã, mày lo dọn dẹp dùm tao nhé....oé oé

Tài xế: dạ dạ, để em lo. Sếp ko sao là vui rồi. Lần sau mua Lé xẹ đi cho ngon sếp nghe.

Boss: Ầy, để tao nói với vợ, bả đang kêu tau kia. :3dcuoi:
i như thiệt luôn , hài vãi....:3dcuoi: