Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
Bác chưa thấy cao thủ biết thế họ đánh người có giáp đầy đủ vẫn vài hit gãy xương sườn và đi mổ sắp hàm lại à?
Tôi chứng kiến và chút kinh nghiệm nên chia sẻ cho vui thôi.

Nếu biết đánh thì bộ giáp vẫn hở đoạn hông và tôi có bảo sút vào chân đâu, mà nhượng chân nơi giáp chân chả bảo vệ đc.

Full face helmet tôi bảo móc hàm ai chọn đấm thẳng vào nón? Đấm móc lên hay dùng ức bàn tay đánh góc xéo lên thì full face cũng dính hàm hay trái cổ...

Nói chung tin hay không thì tùy bác nhưng anh em OS cả còm vui vẻ đừng mia này mia kia nhé... thân!
Fullface có 1 nhược điểm là dễ bị bẻ gãy cổ nếu bị 1 tay nắm vào phần hàm chìa dưới của nón, trong khi nón thít chặt sau và 2 bên, cầm chỗ cằm và đỉnh đầu xoay mạnh là người đội dễ bị gãy cổ.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
Quá dữ, oánh như film, toàn đòn nào trúng đòn đấy, oánh trúng hem phải "oánh lộn"...hahahaa.... :3dgolf::3dandap:
cũng là anh motor đi có hội thôi, đi 1 mình thì có mấy vụ thằng 4 bánh nó không xuống xe mà nó chạy chậm lại xong dí từ sau tông cho té chơi...

• Like
Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Dù đi nhóm nhưng không chơi "hội đồng" . Anh hùng ở chổ đó(ai như thanh niên vịt)Mà đế hiểu ông Lex gây hấn cái gì nhỉ :?

• Like
ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Dù đi nhóm nhưng không chơi "hội đồng" . Anh hùng ở chổ đó(ai như thanh niên vịt)Mà đế hiểu ông Lex gây hấn cái gì nhỉ :?
Chắc chạy xe văng đất lên thôi bác.

• Like
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Fullface có 1 nhược điểm là dễ bị bẻ gãy cổ nếu bị 1 tay nắm vào phần hàm chìa dưới của nón, trong khi nón thít chặt sau và 2 bên, cầm chỗ cằm và đỉnh đầu xoay mạnh là người đội dễ bị gãy cổ.

Bác "có nghề" nè, nghe bác tả là biết bác dùng thế gì...kakakaa... :3dnhacnon:

cũng là anh motor đi có hội thôi, đi 1 mình thì có mấy vụ thằng 4 bánh nó không xuống xe mà nó chạy chậm lại xong dí từ sau tông cho té chơi...
Nói chung bác Lexus khá dại khi xuống xe...
Mà không xuống ủi thì anh motor đi cả hội anh Lexus khó sống! :3dgolf::3dandap:

Chắc chạy xe văng đất lên thôi bác.
Theo tui bác Lexus chắc xỉn nên quá hung hăng, ý bác ấy motor phải nhường đường bác ấy khi đến ngã 3 (dù anh motor khá lịch sự đã nép vào sát bãi cỏ cho bác ấy wa...). :3dbongro: