Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Thế cụ đã từng có Ferrari hay Con F1 nào chưa? Và chưa có là chưa được quyền chê à? Người ta có quyền tìm hiểu trực tiếp sờ mó lái thử hoặc xem thông tin trên mạng.. và nhận xét khen chê là quyền của họ. Không phải có civic sờ civic mới được chê civic. Nên mở cái đầu thoáng ra tí đi
Thì cũng giống bọn trẻ trâu facebook ấy mà. Auto ẳng ẳng dù đếch biết cái gì. Mềnh đấm quan teo.

• Like
Reactions: ducminhbk
Hạng B2
26/5/11
136
99
28
Người ta lập pic ra để cung cấp thông tin đầy đủ để bà con nắm, so sánh và quyết định có mua không. Sao các bác vào chê rồi kêu mua Huyndai vs Kia chi trời. Riêng em chưa rành xe nên rất thích đọc các bài thế này. Tuy nhiên Peuguet 3008 sắp ra mắt mới thật sự là mục tiêu của em. Giờ này mà còn Santafe vs Sorento gì nữa. hihi.

• Like
Reactions: lavender71
Hạng B1
22/10/17
85
34
18
40
Người ta lập pic ra để cung cấp thông tin đầy đủ để bà con nắm, so sánh và quyết định có mua không. Sao các bác vào chê rồi kêu mua Huyndai vs Kia chi trời.
Thế Sâu Huynh Die với Sâu Kia nó vào nó kêu mua CRV hả cụ? Diễn đàn là điểm chém gió của các cụ Sâu mà lị

• Like
Reactions: Carpro79
Hạng B2
26/5/11
136
99
28
Thế Sâu Huynh Die với Sâu Kia nó vào nó kêu mua CRV hả cụ? Diễn đàn là điểm chém gió của các cụ Sâu mà lị
Hihi, nói vui chứ lên đây chém qua chém lại giảm stress cũng vui cụ nhỉ. Nhưng tinh tế và hoà nhã cho vui cả đôi bên là được.

• Like
Reactions: Nobitahapxuka
Tập Lái
26/5/14
29
13
3
42
Cần Thơ
Nói chung là các bác cứ chém. Em cứ âm thầm theo dõi.
Nhưng Có sale kiu em đặt cọc mà em chỉ nói " Mua xe bạc tỷ, chưa sờ tận tay chưa thấy tận mắt thì anh ko bao giờ đặt cọc "

Hạng B2
10/3/16
427
191
43
45
Mình rất ghét em này. Lý do đơn giản là " ghét của nào trời cho của đó"

Hạng B2
20/1/13
223
62
28
45
Không biết có nhiều người đặt cọc không các bác? E thấy hơn một tỏi, chưa nhìn thấy xe mà cũng dám đặt cọc! E cũng kg dám!

Hạng C
30/5/15
824
660
93
Binh Thanh, tp HCM
Thế cụ đã từng có Ferrari hay Con F1 nào chưa? Và chưa có là chưa được quyền chê à? Người ta có quyền tìm hiểu trực tiếp sờ mó lái thử hoặc xem thông tin trên mạng.. và nhận xét khen chê là quyền của họ. Không phải có civic sờ civic mới được chê civic. Nên mở cái đầu thoáng ra tí đi
Klq mà cái nick của bác ngộ ngộ :)

• Like
Reactions: Nobitahapxuka
Hạng D
7/10/09
1.314
1.587
113
Thành Phố Huế
Mềnh thấy rất nhiều người chê con CRV này dù chưa từng môt lần chạm tay vào nó.
Về dòng xe bình dân của Nhật thì thằng Honda về kiểu dáng và công nghệ có thể nói là vượt trội. Việc muôn dân trăm họ dân trí ngày càng cao nên việc "chê" Honda đối xử phân biệt chứ ko phải chê xấu hay quá tệ. Nếu như dòng xe nhập ở VN cùng được trang bị như các thị trường Thái Lan hay Mỹ thì ko ai "chê" làm gì, tụi nó coi thường dân VN "chỉ cần chừng đó là đủ rồi" nên mới có chuyện "chê", tệ hại hơn nữa tụi nó cũng đã có hộp số 9 hay 10 cấp rồi nhưng vẫn tích hợp cái hộp số rẻ tiền CVT có nên khen hay nên chê đây.

Hạng C
2/6/16
824
838
93
38
Ôi bọn khảo sát thị trường cuta HD làm ăn dỡ tệ bác nhể!? Cả đất nc hình chữ S ko có tuyết, hay địa hình hiểm trở mà họ ko nhập bản awd cho người ta nhờ! Haizz
NGAY CẢ KHI ONROAD NHƯNG GẶP TÌNH HUỐNG BẤT TRẮC THÌ ADW VẪN AN TOÀN HƠN CHÚ KHÔNG CẦN ĐÉN ĐỊA HÌNH OFF ROAD NHÉ!