M2
Hạng B2
6/4/11
160
1
16
39
vừa về thêm cặp đôi bò , quá choáng với tốc độ về siêu xe trong năm 2011 này

Hạng D
1/6/08
1.217
1
38
30
Tp.HCM
tuningclub.vn
triump nói:
HiKaRu_Ferrari nói:
triump nói:
kanz_min nói:
biển Tây bây giờ khó lấy, ra biển trắng nát lòng lắm =..=
Chuồng này 2 e NN roài a :D
1 e S và e 1 RR ghost phải ko bác? :D

Chuẩn rồi bác :D
E này chủ xe bay qua US đặt độ luôn nên giá cả chưa biết tnao đâu.các bác đừng đoán mò :D
Chuồng này hồi trước còn e F430 spider nữa nhưng bị đẩy đi lấy Ghost về roài:D Hùi trước Tết có thấy chủ xe bảo đang ship e này về

Hạng B2
15/4/11
234
0
0
Em thấy người giàu họ mua xe xịn đó là cái lý do rất hiển nhiên, nhưng tại sao có những bác cứ bảo nào là đất nước còn nghèo, nào là sao ko mang tầm ấy tiền đi làm từ thiện, thế cả cuộc đời họ lao động để được gì? Con người sống phải hưởng thụ, người giàu có cái sản phẩm của người giàu, người nghèo cũng có sản phẩm phù hợp với thu nhập của họ, cớ sao lại cứ giàu là bị ganh ghét ? Chính những người có tiền nhập xe về mới làm có báo có bài để viết, diễn đàn có ảnh để xem và anh em có dịp gặp mặt trao đổi trên diễn đàn.

Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
33
Cần Thơ City
HiKaRu_Ferrari nói:
Chuồng này hồi trước còn e F430 spider nữa nhưng bị đẩy đi lấy Ghost về roài:D Hùi trước Tết có thấy chủ xe bảo đang ship e này về

Theo e nghĩ chắc chủ xe thích chạy dòng conver mà f430 spider đã chạy qua rồi nên mới lấy cali :D e này đúng ra về trước tết nhưng mắc j đó bây giờ mới về.

Hạng D
27/6/07
2.371
3
38
OS NAKED TEAM
www.spct.vn
Ferrari ra mẫu mới nhìn hoàn toàn khác với mẫu cũ nên em nó đua nhau về VN là đúng roài. Chỉ có Lambo ra mẫu mới nhưng mà nhìn ko khác so mẫu cũ nên tình hình là về chậm chạp thoai.

Hạng B2
31/12/09
163
3
18
ý bác đó chắc là rẻ hơn F458 ... KHoảng chừng này tiền 200-230
e nghĩ vậy

Hạng B2
15/4/11
234
0
0
bill chan nói:
Ferrari ra mẫu mới nhìn hoàn toàn khác với mẫu cũ nên em nó đua nhau về VN là đúng roài. Chỉ có Lambo ra mẫu mới nhưng mà nhìn ko khác so mẫu cũ nên tình hình là về chậm chạp thoai.

Nhưng quả thật thay đổi nhỏ của Lambo cũng chất lượng đấy bác, điển hình là nhìn con SV rồi mà nhìn qua LP640 chán phèo ...