Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
Ảnh là idol của hầu hết anh em đi Mit, trong đó có em! :rolleyes:

Em vẫn luôn ấp ủ dự định cùng cả nhà phượt xuyên Việt. Mà công việc, học hành ... cứ dồn dập liên miên. Để mỗi khi nghe bài nhạc của chú Đen Vâu, lòng lại háo hức, không nguôi.

Hehe, ảnh chuẩn bị đi 3 nước Đông DƯơng đó K, đu theo ko? Ngồi bên phụ châm trà cho ảnh cũng được, ảnh dễ tính lắm

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Con này mà chủ thớt bảo độ nhạy chân ga tốt thì chắc chủ thớt toàn đi xe rùa bò trước đó. E đã thử và thấy xe yếu xìu, tăng tốc như shit và máy gào như heo bị chọc tiết khi đạp ga mạnh.
Vâng, cảm ơn bác. Thì em đã nói nó cùi bắp mà, bác chém mạnh vô nữa ạ.:D Cảm nhận cá nhân em thôi à, em có biết gì về xe cộ đâu. :)

Hạng B2
20/3/17
115
65
18
41
Em tưởng con này ngon lắm chứ ! Thấy dáng cao ráo tưởng ngưòi đẹp tây đô. Bản 2.4 điện nước đầy đủ mà.

Tập Lái
11/10/12
17
9
3
Nhất trí điểm tăng tốc kém và táp bi ọp ẹp. Còn lại ổn

Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Em thấy nhiều người chê con này, nhưng mắt em chỉ kết mỗi outlander và new vitara. Em đang dùng vitara, đó rẻ hơn out khả khá
Họ chê vì họ chưa lái thử lại nghe xe chỉ có một hàng cửa gió phía trước, nội thất thì không quá bắt mắt chứ nếu xét về vận hành và cách âm thì xe ngon hơn hẳn các xe khác cùng phân khúc bạn à. Đó là chưa kể trong khi các xe khác trong phân khúc theo đuổi kiểu thiết kế tròn tròn, cụt cụt thì Out lại theo kiểu thiết kế trường xe như các xe sang nên càng nhìn lâu càng thấy đẹp đó bạn.
Xưa mình cũng thích New Vitara vì trông đẹp và sang như Range Rover vậy, tiếc là xe định giá quá cao nên rất khó tiếp cận và chưa được bao lâu thì xe đã ngừng nhập về Việt Nam.

Hạng B2
9/3/07
485
382
63
Em cũng khoái Mitsu - nhưng thật sự cảm thấy team design của brand Mit có vấn đề!
Thiết kế ngoại thất thì quá đẹp - ngược lại, nội thất thì quá đơn giản/hay đúng hơn là đơn điệu quá mức
Hiện tại trong tất cả các dòng xe Mitsu thì chắc có con Eclipse Cross 2018 đang bán ở nước ngoài là có nội thất có thể gọi là hiện đại nhất.

Hạng B2
13/8/16
128
236
43
43
Họ chê vì họ chưa lái thử lại nghe xe chỉ có một hàng cửa gió phía trước, nội thất thì không quá bắt mắt chứ nếu xét về vận hành và cách âm thì xe ngon hơn hẳn các xe khác cùng phân khúc bạn à. Đó là chưa kể trong khi các xe khác trong phân khúc theo đuổi kiểu thiết kế tròn tròn, cụt cụt thì Out lại theo kiểu thiết kế trường xe như các xe sang nên càng nhìn lâu càng thấy đẹp đó bạn.
Xưa mình cũng thích New Vitara vì trông đẹp và sang như Range Rover vậy, tiếc là xe định giá quá cao nên rất khó tiếp cận và chưa được bao lâu thì xe đã ngừng nhập về Việt Nam.
Con out này em đã thử chán chê và qđịnh ko mua vì tăng tốc yếu, máy gào và cách âm quá thường ko như quảng cáo. Santafe mới đập chết out về khoản cách âm gầm và khoang động cơ nhé bác.