Hạng F
3/10/15
9.734
11.968
113
Có xe nào mà hoàn hảo đâu.
Xe Cruze làm thế là đẹp lắm rồi, chạy cũng quá ổn.
Đâu phải cứ tiền mắc xe to là hay.
Nếu thế tất cả tỷ phú đều chạy Rolls Royce cả rồi.
Đáng lẽ nhà sản xuất làm con xe giá tốt lái ổn thì phải khen chứ.

Hạng B2
22/8/13
342
261
63
Chạy đầm, cách âm ngon nhưng xác nặng máy nhỏ dẫn tới hao xăng, dàn điện ngáo ngáo...

Hạng B2
28/5/16
387
451
63
43
Cám ơn bác chủ về bài viết, đây chỉ là giao lưu về xế yêu của mỗi người, nhưng nhiều bác nhảy vào chê xe người ta như đúng rồi. Ai cũng có quyền nói tốt hơn về vợ 2 mình vì nó đang phục vụ mình, các bác vui với sự lựa chọn của mình là dc rồi. Có xe 4 bánh là cả 1 sự cố gắng, nhiều bác đang sử dụng xe đời ơ kìa mà vẫn vui, hà cớ gì chê xe người ta ? Em chắc nhiều bác chê tùm lum nhưng chưa viết bài về xe của các bác, vậy các bác đó viết đi để ae mở rộng tầm mắt.

• Like
Reactions: Bùi Tấn Việt
Hạng B2
29/11/15
121
52
28
51
Xe nào cũng là cục sắt gắn cái máy, nếu hơn nhau thì thêm vào đó 1 vài options thôi. Cái quan trọng là mỗi người mua tùy theo sở thích và túi tiền của mình, ae cùng đưa lên đây những cảm nhận và sở thích về chiếc xe ma minh đã chọn lựa để mọi người cùng chia sẻ lẫn nhau về các dòng xe hiện tại, chứ đâu ai muốn đưa con xe minh lên để mọi người chê này chê cái kia, lấy xe này so sánh với xe khác, dù thế nào thì cái xe đó cũng là của bác chủ thớt cảm nhận riêng của bác ấy sao mọi người chê nhiều hon. Nói gi nói chứ bác chủ thớt cứ vui với sự lựa chọn cua bác là tốt rồi mình mua xe để phục vụ cho mình va gđ,chia sẻ lên diễn đàn cũng để học hỏi và hiểu biết thêm thôi.Xin chúc mừng bác chủ.