Hạng B1
29/10/17
50
150
66
đèn cốp, đèn soi chân với tpms bác mua ở đâu vậy
Đèn em lấy led thanh màu trắng cắt ra từng đoạn ngắn gắn thôi bác!
Tpms em mua Aliexpress hơn 1 năm tầm 1triệu đồng, thay 4 vỏ xe e nhờ thợ gắn luôn! Gắn trên kính lái vừa sạc, vừa gọn gàng mà không cản tầm nhìn!
[Viết về Xế yêu] Ford Ecosport: Xe nhỏ, thỏa đam mê!
[Viết về Xế yêu] Ford Ecosport: Xe nhỏ, thỏa đam mê!

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
31/1/18
45
53
18
41
Q9
Thế ra chuyện lỗi hộp số số là có thật.thế mà khi hỏi về xe cũ để mua bác nào cũng bảo làm gì có
Người muốn bán xe nói ra sao bán được bác. Vụ lỗi hộp số ly hợp kép của Ford nổi tiếng toàn thế giới. Lên goole là có thông tin ngay mà. Nhưng đây là cơ hội cho những ai đang muốn mua xe cũ có thể ép giá thấp xuống cho đỡ hao lúa. Mình thì quất bản 1.0 ngay từ lúc khai trương (06/04/2018) bây giờ odo là 18k km rồi. Lựa chọn hoàn toàn đúng.

Hạng B1
29/10/17
50
150
66
Người muốn bán xe nói ra sao bán được bác. Vụ lỗi hộp số ly hợp kép của Ford nổi tiếng toàn thế giới. Lên goole là có thông tin ngay mà. Nhưng đây là cơ hội cho những ai đang muốn mua xe cũ có thể ép giá thấp xuống cho đỡ hao lúa. Mình thì quất bản 1.0 ngay từ lúc khai trương (06/04/2018) bây giờ odo là 18k km rồi. Lựa chọn hoàn toàn đúng.
Động cơ 1.0 Ecoboost 3 xi lanh thì quá ngon rồi...
Em còn nghe (lén) nhân viên kỹ thuật Ford nói với nhau là kiếm 1 chiếc ecosport cũ vì hộp số nó ngon...o_O:rolleyes::eek::D:p

Tập Lái
27/4/19
2
1
1
36
chúc mừng chủ thớt đã lựa chọn chính xác xế yêu của mình. chúc chủ thớt có thêm nhiều chuyến đi với những trải nghiệm thú vị với vk 2 Ford Ecosport

Hạng B1
29/10/17
50
150
66
chúc mừng chủ thớt đã lựa chọn chính xác xế yêu của mình. chúc chủ thớt có thêm nhiều chuyến đi với những trải nghiệm thú vị với vk 2 Ford Ecosport
Em cám ơn bác ah, đối với hoàn cảnh của em lúc này nó phù hợp nhất! Em cũng chung tình ra đường không dám liếc ngang liếc dọc vk của người ta...hihi