Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Bác mua thùng 18L của thèng cát tron 15w-50 có turbo giá 1tr4 sài được 15k km, hai lần thay nhót thi thay lọc nhớt khoảng 100k, di rửa xe noi no thay cho. Em mít này hiên lành, nuôi it tốn cơm mà không ốm vặt.
P/s: năn nỉ bác gi đó gỡ cai đuôi gió dùm đi làm mât hinh tuợng quá.
Bác xài 15w50 cho pickup ak??? Bản thường thì coi chừng chết turbo nhé, nếu WT3.2 vs Mivec thì tèo PDF rồi!
Loại W50 chỉ dùng cho xe tải nặng >3T5 turbo thường nhé
P/s: cái đuôi có tác dụng riêng của nó phù hợp với nhu cầu sử dụng của mình, hình tượng thì mỗi người mỗi ý thôi

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác xài 15w50 cho pickup ak??? Bản thường thì coi chừng chết turbo nhé, nếu WT3.2 vs Mivec thì tèo PDF rồi!
P/s: cái đuôi có tác dụng riêng của nó phù hợp với nhu cầu sử dụng của mình, hình tượng thì mỗi người mỗi ý thôi
Cho em hỏi ngu phát, PDF là gì thế cụ?

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác ý xài nhớt 50 thì là quá nặng rồi, nếu thường xuyên đi xa, đèo dốc, đường khó thì nhớt 40 cũng đủ chơi rồi

Hạng D
24/4/17
1.867
1.486
138
34
Bác mua thùng 18L của thèng cát tron 15w-50 có turbo giá 1tr4 sài được 15k km, hai lần thay nhót thi thay lọc nhớt khoảng 100k, di rửa xe noi no thay cho. Em mít này hiên lành, nuôi it tốn cơm mà không ốm vặt.
P/s: năn nỉ bác gi đó gỡ cai đuôi gió dùm đi làm mât hinh tuợng quá.
sao là 15w-50
total 15w-40 ci4 chuẩn hơn ko bác

Hạng D
16/8/12
1.954
1.524
113
Bến tre
Rõ ràng Mit rất lợi thế với cái máy dầu, bằng chứng là xe bác chủ rất tiết kiệm. Thế mà bán Psan tới 4 bản máy xăng, 2 con máy dầu thì trang bị phát chán.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Rõ ràng Mit rất lợi thế với cái máy dầu, bằng chứng là xe bác chủ rất tiết kiệm. Thế mà bán Psan tới 4 bản máy xăng, 2 con máy dầu thì trang bị phát chán.
Vụ này là cay nhất, cái máy dầu ngon thế mà trang bị kém, nếu có bản full thì PSAN sẽ bán rất chạy

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Ngày em mua xe, lúc đầu đi coi con Na EL vì nghe quảng cáo ngon và êm. Nhưng test drive thì không ngon như lời quảng cáo, lại phát hiện ra em nó không có cân bằng điện tử và kiểm soát lực kéo. Lại thêm option quá thiếu nên thôi, em qua xem con Triton, được tư vana con Mivec, test cái mê mẩn luôn, lại thêm cái mức giá quá tốt (chỉ mắc hơn em Na 20tr) nhưng quá nhiều cái hơn ( máy êm hơn, mạnh hơn, cách âm tốt hơn, chở nặng hơn, có EBS, TSC, hỗ trợ khởi hành ngang dốc, khởi động nút bấm, ghế da, bánh to hơn ... Và thế là em múc luôn mà không cần coi thêm mẫu xe nào khác, hihi

Hạng C
24/1/17
649
207
43
Bò mãi từ dưới suối lên đó mới đứng được mà chộp hình đấy, chỗ vừa đi qua dốc 45° mà dừng lại nó tuột xuống ngay, cài số 4Lc + thắng tay cũng chẳng đứng được hên trời nắng chưa phải dùng tời :D
View attachment 1873005

Chỗ này công nông vs cứu hộ không vào được, hôm đó xe mới hơn nghìn km test thử 4Lc + visai... Mạnh như máy cày thật nhưng sau quả chui bụi này về bảo dưỡng lần đầu chú bảo hiểm cũng méo mặt vì chi phí sơn lại gần nửa con, năm nay nó ghét nên tăng phí lên 20% bố khỉ :confused:
Bác phá quá mà kk

Hạng D
16/8/12
1.954
1.524
113
Bến tre
Ngày em mua xe, lúc đầu đi coi con Na EL vì nghe quảng cáo ngon và êm. Nhưng test drive thì không ngon như lời quảng cáo, lại phát hiện ra em nó không có cân bằng điện tử và kiểm soát lực kéo. Lại thêm option quá thiếu nên thôi, em qua xem con Triton, được tư vana con Mivec, test cái mê mẩn luôn, lại thêm cái mức giá quá tốt (chỉ mắc hơn em Na 20tr) nhưng quá nhiều cái hơn ( máy êm hơn, mạnh hơn, cách âm tốt hơn, chở nặng hơn, có EBS, TSC, hỗ trợ khởi hành ngang dốc, khởi động nút bấm, ghế da, bánh to hơn ... Và thế là em múc luôn mà không cần coi thêm mẫu xe nào khác, hihi
Hi, em chúc mừng bác, em đang trông chờ một điều rất mơ hồ, đó là Mit đem psan dầu full otp về là em xúc ngay.