Hạng B1
10/7/16
67
211
33
53
Chiếc xe đầu tiên của e cũng là Forte Sx mua tháng 4/2013. Bao kỷ niệm với em nó.. Giờ vẫn nhớ như in lần đầu tiên được sở hữu em nó, đúng là lần đầu tiên vẫn cho mình nhiều cảm giác nhất các bác ạh:D:D
E chạy e nó được 3 năm được 3 vạn km thì bán đổi e khác. Xe này lành, chạy rất tiết kiệm, bảo dưỡng lại rẻ, chi phí cho e nó là rất kinh tế. Mỗi nhược điểm là vành to lốp mỏng nên hơi ồn khi qua đường xấu. Bán lại cũng ko lỗ nhiều như nhiều bác thánh phán. :)
bán đổi xe khác cũng kia luôn?

Hạng C
26/3/11
506
463
63
bán đổi xe khác cũng kia luôn?
MÌnh bán forte đổi qua mazda 3 bác. Mà giờ cũng bán mazda 3 luôn rồi. Lên SUV 7 chỗ do dân số gia đình tăng thành viên :D. Xe nhỏ ko còn phù hợp nữa..

Hạng B1
10/7/16
67
211
33
53
MÌnh bán forte đổi qua mazda 3 bác. Mà giờ cũng bán mazda 3 luôn rồi. Lên SUV 7 chỗ do dân số gia đình tăng thành viên :D. Xe nhỏ ko còn phù hợp nữa..
sao bác ca ngợi Kia quá thì lẽ ra phải mua Kia tiếp chứ, chỉ là khác từ 4C lên 7C thôi

Hạng C
26/3/11
506
463
63
sao bác ca ngợi Kia quá thì lẽ ra phải mua Kia tiếp chứ, chỉ là khác từ 4C lên 7C thôi
Mình thấy nó tốt thì khen thôi chứ có phải đến mức sùng bái nó như mấy thánh sùng bái toy đâu bác.
Xe chỉ là phương tiện, mình thích thì mình mua thôi, chạy thời gian thấy cái mới thích hơn thì đổi. Vậy thôi !

Hạng B1
10/7/16
67
211
33
53
Mình thấy nó tốt thì khen thôi chứ có phải đến mức sùng bái nó như mấy thánh sùng bái toy đâu bác.
Xe chỉ là phương tiện, mình thích thì mình mua thôi, chạy thời gian thấy cái mới thích hơn thì đổi. Vậy thôi !
nhưng tóm lại thì Kia nó tốt thật