Hạng B1
28/11/14
71
52
18
50
Đó là bản update thôi bác ơi. Bác phải đem xe ra 160 TBT chocô em gái VM gắn cái thẽ S1 vô test coi có chạy OK ko? Nếu OK , em ấy sẽ lấy cái thẻ của mình cài nguyên bản S1 vô.
Chiều nay e đã đến VM, 2 cô gái rất xinh xắn, lịch sự và nhiệt tình cài S1 cho mình, rất, rất là vừa ý. Free nha các bác.
Phần mềm S1 thì đẹp, OK hơn V27 bác ạ.
DVD em Motevo kungfu chạy tốt.
Cảm ơn Vietmap.
Có dc ẽm kh/mãi cái gì hun ;);)

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Đã tự cài C005 lên S1, thấy giao diện đẹp hơn nhưng file lớn thật không biết chạy nổi không nhưng bộ nhớ máy tới 4Gb lận
Để test thử coi ra răng :)

Hạng D
29/1/12
1.932
575
113
Em mới ghé 160 tbt nâng lên s1... giao diện đẹp nhìu tính năng... dvd của em kovan v17... hehe
Kô van V17 nâng lên S1 đc hả bác? Xe em cũng Kovan V17 cơ mà em ở tít VTàu lận, nếu đc em tự lên Web tải S1 về cài thử xem sao.

Update bằng cách nào vậy bác?

Dạ Em chạy xe ra cho 1 em gái VM cài. Nếu ở xa thì mang thẻ lên chép cũng đc. Có 1 số máy khi update thì chạy ko nổi nên phải cài lại bản cũ. VM khuyến cáo nên chạy cả xe lên để test, nếu up ko đc họ cài lại bản cũ. Thẻ có license thì update free, mua thẻ S1 mới giá 1 tr. Em up free còn đc tặng 1 sách hướng dẫn. Nói chung lần này cách làm việc có vẻ pro hơn trước, ko biết bản đồ có good ko vì chưa đi test nhiều đc.

• Like
Reactions: Mõ Làng