Hạng B2
18/12/06
171
72
28
A.
Ak bác bị giống i chang em luôn. E gọi lên VM thì các em í nói là e phải mang thẻ VM lên cho các em ý fix lại đó bác. Lỗi này mình ko tự sửa được.
Cám ơn bác, để mai đem thẻ qua VM nhờ mấy em ấy fix lỗi.

Hạng B2
5/7/08
383
135
43
HCM
Mới đi Vũng Tàu + Hồ Tràm, Việt Map update mới nhất vẫn báo tốc độ giới hạn không đúng so với biển báo.

Hạng D
4/5/07
1.187
23
38
Mitsubishis Fan Club MFC
Em xài cái Vietmap GPS touch mua năm 2009 loại hộp thiết nối vớI HU ALPINE trên con Grandis.Tháng trước ra 160 hỏi sao lâu quá chưa có bản cập nhật thì đc nhân viên trả lời là do loại này giờ ít ai xài.Chủ yếu ng ta xài loại HU có built in gps luôn nên chưa cập nhật loại này.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
6/5/07
1.704
18.442
113
Tôi mua vietmap x9 t2/2014 về là máy cứ reset về năm 2014. Ban đầu chổ bán bảo do mất nguồn, chỉnh lại mấy lần vẫn bị. Sau đó chổ bán gọi lên vietmap mới biết lỗi firmware, phải up lại. Vietmap hứa sẽ gửi firmware đê up (vì cũng khg khó). Đợi chờ bao nhiêu lâu vẫn chảng thấy, lên web vietmap cũng tìm khg ra. Chẳng lẻ cadi firmware này nó quí lắm sao mà giaadu kinh thế? Nghe nói cũng chỉ toàn hàng Tàu.
Nếu sale nào của vietmap có đọc thì góp ý cty chút, cú lằng nhằng kiểu này đúng là muốn dùng hàng vietnam cũng khg được. Đụng tí là bực mình, vì sự việc nó khg đáng.

Hạng D
17/3/05
1.760
7.987
113
51
MFC
Anh gọi thẳng VM cho lẹ .160 Trần Bình Trọng Q5, gặp cô Vân 097 2934140
Chỗ bán nhiều khi họ " lu bu"

ps : đố anh kiếm dc cái máy dẫn đường không có chữ " tàu"
Tôi mua vietmap x9 t2/2014 về là máy cứ reset về năm 2014. Ban đầu chổ bán bảo do mất nguồn, chỉnh lại mấy lần vẫn bị. Sau đó chổ bán gọi lên vietmap mới biết lỗi firmware, phải up lại. Vietmap hứa sẽ gửi firmware đê up (vì cũng khg khó). Đợi chờ bao nhiêu lâu vẫn chảng thấy, lên web vietmap cũng tìm khg ra. Chẳng lẻ cadi firmware này nó quí lắm sao mà giaadu kinh thế? Nghe nói cũng chỉ toàn hàng Tàu.
Nếu sale nào của vietmap có đọc thì góp ý cty chút, cú lằng nhằng kiểu này đúng là muốn dùng hàng vietnam cũng khg được. Đụng tí là bực mình, vì sự việc nó khg đáng.

• Like
Reactions: tran_tuan_duc
Hạng D
17/3/05
1.760
7.987
113
51
MFC
y cô đó mời anh up lên "touch pro" xịn hơn

ps :
Cái link anh cần đây, 2/2015
http://vietmap.vn/downloads/maps/VietMapV27_VigoTouch_2015FEB.zip
Em xài cái Vietmap GPS touch mua năm 2009 loại hộp thiết nối vớI HU ALPINE trên con Grandis.Tháng trước ra 160 hỏi sao lâu quá chưa có bản cập nhật thì đc nhân viên trả lời là do loại này giờ ít ai xài.Chủ yếu ng ta xài loại HU có built in gps luôn nên chưa cập nhật loại này.

• Like
Reactions: tran_tuan_duc
Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
49
cứ Sygic mà phang. hàng ngoại mà chuẩn luôn. chơi trực tiếp trên ĐT với nhiều tính năng

Hạng D
6/5/07
1.704
18.442
113
Anh gọi thẳng VM cho lẹ .160 Trần Bình Trọng Q5, gặp cô Vân 097 2934140
Chỗ bán nhiều khi họ " lu bu"

ps : đố anh kiếm dc cái máy dẫn đường không có chữ " tàu"
Tôi ở dưới tỉnh bác ởi! Chứ sg thì ghé vào rồi. Bực mình vì nghe nói sợ mất bản quyền gì đó...nên mới chửi là hàng Tàu thì mịa gì maasrt.

Hạng D
4/5/07
1.187
23
38
Mitsubishis Fan Club MFC
Có touch pro luôm hả bác old man? Nói chung e xài cái này từ 2009 tới giờ phải nói là chưa bị lỗi gì hết.Sóng tốt.Chỉ có cái là chắc HDH cũ quá nên VM chậm cập nhật chậm tí.
Miễn đừng bỏ rơi luôn đc rồi.kkk
Thanks link map của bác.