Hạng B1
16/7/14
97
63
18
VM C009 em đang xài rất OK, có camera hành trình khá nét. Có báo đường hạn chế tốc độ khá chuẩn, nhưng gần đây bọn làm đường dời biển lung tung sẽ vất vã cho VM cập nhật khi đường làm xong. Những biển báo hạn chế cắm cố định trước đây VM báo tuyệt chính xác. Rất nên sử dụng. Còn ai muốn xài Googe Maps miễn phí thì ko thể so với VM đc.

http://dangcap9x.com/view-may-dinh-vi-gps-dan-duong-vietmap-c009/2025.html

Hạng D
4/7/13
1.557
6.248
133
Sài Gòn
Em ghét cái VM ở chỗ bản quyền chỉ cho một thiết bị duy nhất, hỏng là mất bản quyền. Em có cái Papago R6600 còn tốt nguyên, chỉ pin bị chai mà không thể mua đc, hỏi VM thì nó bảo hàng cũ không nhập phụ kiện về nữa, chế pin được vài ngày lại tèo phải vất cả cái máy đi. Ngày trước em mua 6 chai đấy. Bây giờ em dùng Sygic bản ăn cắp, chờ mua xe mới rồi mua VM lắp lên man hình của xe luôn cho gọn.

Hạng B2
19/9/07
168
92
28
cái vm này có thông báo tốc độ đường đi nữa hả? Nếu vậy chắc e phải gắn 1 cái thôi, chứ nhiều khi đi đường lạ, ko thấy biển báo ở đâu hết, thấy chạy có 1 mình 1 bóng cũng ghê ghê, lúc đó mặc dù đường vắng cũng chỉ dám chạy 50km/h thôi.

• Like
Reactions: kiaduoicut123
Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
cái vm này có thông báo tốc độ đường đi nữa hả? Nếu vậy chắc e phải gắn 1 cái thôi, chứ nhiều khi đi đường lạ, ko thấy biển báo ở đâu hết, thấy chạy có 1 mình 1 bóng cũng ghê ghê, lúc đó mặc dù đường vắng cũng chỉ dám chạy 50km/h thôi.
Đa phần là có bác ạ, chỉ những đường mới cập nhật chưa kịp thì mới không có thôi :)

Hạng B2
10/10/11
142
12
18
49
Có bác nào giống em không. Chỉ đường đến nhà thăng bạn mà nó chỉ em đến 1 bãi rác luôn. Hic

• Like
Reactions: phuhung271113
Hạng C
18/6/11
822
1.128
93
HCM city-Seven district
Em chỉ dùng VM khi đi xa và chỗ chưa biết đường. Trước khi dùng VM em phải dùng Google map trước để xác định vì cái GM nó cập nhật đường tốt hơn. Cuối tuần vừa rồi em đi Nam Cát Tiên dùng VM nó không tìm ra đường, quay qua dùng GM nó lại chỉ được.

Hạng B2
19/9/07
168
92
28
cái này cũng tùy thôi, có địa điểm này thì vm hay hơn google, và ngược lại. cách đây 3 hay 4 năm e lấy captiva từ bình định lên ayunpa, google map chỉ e cái đường đi, con đường chỉ có 1 mình e chạy thôi, chạy xuyên rừng xuyên núi, lâu lâu mới có 1 căn nhà, đường thì ổ trâu ổ voi ko, nhiều đoạn là ổ khủng long lun nữa, phải kêu hết người trên xe xuống đi bộ qua, e thì từ từ bò qua. Tới ayunpa, ngủ 1 đêm, sáng mai đi đổ xăng, hỏi mấy ông xe khách ở cây xăng, ko ai biết con đường đó hết, nghe xong e thấy mình may mắn ghê chạy được tới ayunpa, giờ kể lại e vẫn còn nổi da gà.