Hạng D
4/12/12
1.637
1.795
113
Mẹ bố con hãm đi Lead còn gắn thêm Vietmap nên quay xe 7 vòng là phải.
Hồi đó xe em gắn Vietmap nó quay cho 1 hồi lạc vô trong cái hẻm chợ ở Biên Hoà lùi xe ra muốn chết luôn.
E thì bị đau nhất quả Sync 3. nhớ đời (ảnh)...Vietmap thì đã có kinh nghiệm, nên xem toàn lộ trình chỉ ok rồi mới apply.
VIETMAP ra mắt Camera hành trình SPEEDMAP M1: Giá từ 4,9 triệu đồng, có tính năng cảnh báo quá tốc độ

• Like
Reactions: Perenco
Hạng D
31/5/14
3.458
4.284
113
Màn tàu đẹp, chức năng như điện thoại, youtube cả ngày ko sướng sao (mở youtube để nghe nhạc). Màn zin mỗi lần nghe nhạc pác nghe bằng gì? Copy nhạc vào ah, dùng iphone?

Màn androi thì phải lên thêm amply, ko nghe như đấm vào tai vậy bác. Mà công nhận màn android mở VM lên chạy báo khá chính xác, đợt em đi Bình Phước có mấy bảng KDC bị cây che, thậm chí một số biển bị xe tải đậu trước che (em không biết có phải mấy ảnh gài không) nó vẫn báo.

• Like
Reactions: mylovedl07
Hạng B2
10/9/08
378
1.416
93
www.google.com.vn
Đi q lộ 51, xe tải, xe khách nó che kín biển thì cam này đọc dc ko mí anh?
Vietmap không đọc biển báo live trên đường, CAM chỉ có tác dụng ghi hình.
Ai dùng Vietmap thì sau 4 hay 6 tháng (mình không nhớ chính xác) sẽ phải lên trang của Vietmap dowload file cập nhật về.
Do đó luôn có tình trạng khi biển báo thay đổi thì vẫn đọc cái cũ đồng thời, chuyện bị xe lớn che biển không phải vấn đề.

Hạng F
3/10/15
9.818
12.059
113
E thì bị đau nhất quả Sync 3. nhớ đời (ảnh)...Vietmap thì đã có kinh nghiệm, nên xem toàn lộ trình chỉ ok rồi mới apply.
View attachment 2810833
Đúng rồi nhé bác.
Coi cái cho thấy vài đường chỗ mình đến rồi thôi mình đi.
Kể cả Google Mập cũng vậy.
Mẹ bố thằng nào ngậm thuốc lá phì phèo vừa xem vừa đi thì nó quẹo cho lia chia không lâm vào ngõ cụt em gọi bằng tía.
Việt Mập với Google Mập nó bẻ bẻ bẻ một hồi là banh hết.
Đi đường lớn đường cái hỏi bằng mồm còn tốt hơn chờ chúng nó bẻ.

Hạng B1
16/3/21
89
87
18
37
cái VM, app VM REC kết nối nó với iphone, e thấy si đa vãi chưởng. Kết nối mà ngu ngu muốn cọc, đang dùng KC01 :D
mình đang xài HUD H1N phải kết nối với phone để nó lấy đc gps và 4g. Map thì xài Google map, chứ cái Livemap của nó còn ngu lắm

Hạng C
19/8/16
632
480
63
38
Chiều đi QL1A , vietmap báo 80 , thấy biển 60 mà xanh mặt :confused:
Vietmap nó chỉ báo đúng cái tốc độ tối đa của làn cao nhất thôi.
đường nào nhiều làn nhưng cùng tốc thì ko sao. nhưng mỗi làn mỗi tốc độ hoặc các loại xe khác nhau tốc độ khác nhau nó có đúng đâu

Hạng D
26/6/11
3.125
2.170
113
Đà Lạt 0918.525.070
hình như nó dựa vào gps và dữ liệu có sẵn đó, có mấy chỗ nó chưa update dữ liệu thì ko đọc đc biển. Còn tốc độ của xe nó dựa vào tốc độ GPS thì phải, mà tốc độ GPS nó sẽ bị lệch so với tốc độ thực tế của xe. Nói chung xài nó đỡ đc phần nào thôi, chứ ko tin vào nó hết đc đâu.
Không lệch đâu bác, có chỉnh được mà, y chang trên hub và đồng hồ xe luôn. Đang dùng màn tàu + vm quý 3 2022 crack ngon lành.
Mà công nhận vm tìm đường ngu thật, từ xưa đến giờ vẫn vậy, ko biết vm s2 tìm đường đã ngon hơn chưa

• Like
Reactions: thanhcong_12a4
Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
Vietmap nó chỉ báo đúng cái tốc độ tối đa của làn cao nhất thôi.
đường nào nhiều làn nhưng cùng tốc thì ko sao. nhưng mỗi làn mỗi tốc độ hoặc các loại xe khác nhau tốc độ khác nhau nó có đúng đâu
Bình thường QL1 qua TPHCM xe con 80, xe tải 60, em không nhớ đoạn nào (có lẽ gần cầu vượt quang trung) cắm biển 60 cho xe con và 60 cho xe tải luôn. Bữa giờ em phang 7x quá trời , sao nghi tháng sau biên bản về ngập mặt quá :confused:

• Haha
Reactions: Osin
Hạng D
11/2/11
1.304
2.372
143
www.falkentire.com
Giá bán của Camera hành trình VIETMAP SPEEDMAP M1:

- Camera trước: 3,990 triệu đồng
- Camera sau: 1,390 triệu đồng
- Trọn bộ Speedmap M1: 5,990 triệu đồng

3,990 triệu đồng + 1,390 triệu đồng = 5,380,000 VND

Cộng cả 2 ra giá trên, sao mua trọn bộ lại gần 6 củ ?
Để khi anh vào tiệm, anh sẽ mua 2 cái rời và cười hả hê vào mặt thằng bán là anh mua rẻ, còn mày ngu bán đắt.

Thằng bán mặt méo xẹo dạ dạ nhưng cười trong bụng