Hạng B2
18/12/18
112
132
48
May quá hôm trước cũng định mua Vietmap rồi lại không mua. Đang xài con Mivue 792 thấy cũng ổn nhưng không có cảnh báo giao thông như Vietmap.

Tập Lái
9/2/17
13
2
3
40
Em cắm nguồn tẩu thuốc anh ạ. Nó lại toàn báo lúc đang chạy xe nên k chụp hình lại được, em dùng cũng cẩn thận lắm, xuống xe là tắt cam đi chứ k để vì xe em tắt máy thì nguồn tẩu thuốc nó vẫn cấp nguồn thêm 1 tiếng.
Cái g68 của mình cũng dùng tẩu thuốc. Nhưng do bộ nguồn của cam hư nên mình thay dây nguồn usb cắm vào cổng sạc đt. Anh xem sợi dây nguồn từ tẩu thuốc vào cam có phải đầu micro usb ko, nếu đúng anh mua sợi dây micro usb. Đầu micro usb cắm vào cam, đầu usb thường còn lại anh cắm vô cổng usb sạc điện thoại là đc

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/9/13
1.284
1.119
133
Vietmap bỏ luôn, google chạy ổn... Free mắc gì trả tiền Vietmap.

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Vietmap bỏ luôn, google chạy ổn... Free mắc gì trả tiền Vietmap.
cam hành trình bác ơi, với lại google không có chức năng báo tốc độ. Nhiều lúc mãi nói chuyện với gia đình hay biển báo bị che mất không nhìn thấy có nó thông báo thì mình căn mắt ra ngay tập trung tìm biển :p

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
30/7/16
2.633
57.788
113
Em tính cuối tuần ráp con G79 - cam tích hợp kính hậu.
Con này dùng ổn ko mấy bác?
Với lại cho em hỏi, khi tắt màn hình chỉ để dùng chức năng chiếu hậu - quan sát phía sau thôi thì các chức năng khác như: ghi hình, cảnh báo tốc độ có còn hoạt động hay tắt luôn?
Thank các bác.

Hạng B2
Em tính cuối tuần ráp con G79 - cam tích hợp kính hậu.
Con này dùng ổn ko mấy bác?
Với lại cho em hỏi, khi tắt màn hình chỉ để dùng chức năng chiếu hậu - quan sát phía sau thôi thì các chức năng khác như: ghi hình, cảnh báo tốc độ có còn hoạt động hay tắt luôn?
Thank các bác.
Không nên dùng camera hành trình làm cam chiếu hậu bên trong xe, cái màn hình thực tế của camera hành trình này là loại chất lượng thấp. Mà kể cả có loại cao thì điều quan trọng của gương chiếu hậu là khả năng chống chói, sau khi bắc lắp sẽ thấy nó là 1 sai lầm lớn nếu có ý định thay thế

• Like
Reactions: wuynhzu