Hạng B1
7/8/18
52
4
8
42
À, hôm qua em có gọi bên Vietmap support, bác nào rành rành 1 chút thì chỉ cần xoá 1 file trong folder của vietmap để reset license thôi. Tóm lại nếu bác có bản quyền cứ gọi Vietmap - sẽ có nhân viên gọi lại hướng dẫn xử lý, có vẻ họ cũng aware đc lỗi này do gì rồi :d

Hạng B1
7/8/18
52
4
8
42
Cảm ơn bạn nhiều nhé gọi Vietmap hỗ trợ được hả bạn. Cho mình sđt bạn đc kg nếu kg gọi đc vietmap mình gọi bạn hướng dẫn giúp nhé

Hạng B1
7/8/18
52
4
8
42
xe mình kia cerato xài đầi wince uodate lên Q1/2021 cũng bị màn hình xanh giống vậy không hiện bản đồ , bác nào có cách khắc phục lại được không , mình ở tỉnh nên không ghé cửa hàng viet map trên sài gòn dc
Bạn mở file ghi âm mình gọi tổng đài nó hướng dẫn làm đấy.

Hạng B2
9/9/16
332
353
63
37
Vietmap của e thì bị hiển thị sai tốc độ, khi di chuyển nó báo đúng tốc độ, tuy nhiên khi xem lại clip thì tốc độ nhảy loạn xạ, nhờ ae tư vấn giùm, đa tạ ae.

Hạng B1
7/8/18
52
4
8
42
Em cũng bị như bác khi cập nhật Quý 1/21, em đã làm như vầy trên đầu android của em. Bác vào cài đặt ứng dụng vào ngay VietmapS1 - xoá tất cả dữ liệu (Không gỡ cài đặt vietmap nhé). Xong bác reset lại đầu DVD của bác, reset xong bác vào trang web của vietmap tải bản cập nhật mới nhất của đầu DVD android về. Bác cài đặt lại từ đầu giống như cụ Vietmap chỉ là được ạ (Lưu ý là bác phải còn mã bản quyền mới làm được nhé, vì khi cài đặt phải nhập mã bản quyền lại từ đầu). Chúc Bác thành công giống em. ;)
mình làm ok rồi nha bạn. Mình gọi tổng đài xóa file click05 và cập nhật lại key mới ok

• Like
Reactions: YellowBird