Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
quảng cáo cho vui chứ glc nó chấp hết. kể cả là q5 có thể bay được thì cũng quỳ lạy glc

Chính xác! GLC ngon, bổ, rẻ và tạo việc làm cho dân mình. Ủng hộ GLC. Tôi cũng đang lên kế hoạch GLC hoặc E250
Em cũng ủng hộ GLC vì khi các khách hàng mua xe GLC là giúp dân Việt Nam có công việc làm ổn định.... Trong đó có em! kkkk :D
P/s: Ko biết khi nào em mới sở hữu được em GLC. :3dquaytay:

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Em chờ Q5 all new mua nè bác... chấp GLC luôn... em thích Audi thì em mua thôi. Hy vọng giá cao hơn GLC ko quá 300 chai là xúc...
Q5 và Audi nói chung có cái dở là xe sang nhưng lại FWD, muốn Audi đi ngon, cảm giác lái tốt thì phải thêm Quattro mà Audi có Quattro giá đắt lắm, không đáng mua.

Hạng B2
6/6/09
194
145
58
Thị trường Việt Nam kỳ lạ thật, 2 ông lớn (Mer và BMW) thì giá nhẹ nhàng nhất, còn 2 ông non hơn thì lại ngất ngưỡng, nhưng với trường hợp của Lexus thì em còn giải thích được rằng dân Vịt ta phong Toyota là thánh nên Lexus ăn theo, nhưng với anh Audi là lạ kỳ thật, không biết ảnh cạnh tranh với Mer với BMW bằng cái gì!!?? Giá thì chát kinh khủng, bảng giá thì coi cho biết thôi, khi mua thực tế thì mỗi ông sale phán 1 giá, thế mà nó vẫn sống ở VN được. Kể cũng lạ.

Chỉnh sửa cuối: