Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
25/4/13
29
0
0
Như tiêu đề, em đang được gợi ý Villa Del Sol ở tiến thành. Bác nào đi rồi cho em chút cảm nhận với ạ. Em đi đoàn đông lại có kids nên không rõ chỗ này có côn trùng muỗi đốt không ạ?
Với lại đường đi hình như là gần hơn trung tâm Mũi Né các bác nhỉ. Tks các bác nhé. Bác nào đi tư vấn hộ e vụ ăn hải sản ngon bổ sạch và phải chăng với ạ. Tks các bác.

Hạng B1
Daucunchip nói:
Như tiêu đề, em đang được gợi ý Villa Del Sol ở tiến thành. Bác nào đi rồi cho em chút cảm nhận với ạ. Em đi đoàn đông lại có kids nên không rõ chỗ này có côn trùng muỗi đốt không ạ?
Với lại đường đi hình như là gần hơn trung tâm Mũi Né các bác nhỉ. Tks các bác nhé. Bác nào đi tư vấn hộ e vụ ăn hải sản ngon bổ sạch và phải chăng với ạ. Tks các bác.
Cái này phù hợp với đoàn đông như nhà bác đó, phòng ốc cũng đẹp chỉ hơi xa trung tâm ăn chơi thui, nhưng đi thì gần hơn mũi né.

Tập Lái
25/4/13
29
0
0
Cám ơn bác nhé, cho em hỏi bác ở đó chưa ạ? Có côn trùng muỗi dĩn không ạ? Đi resort e sợ nhất khoản đó vì có trẻ con.

Tập Lái
25/4/13
29
0
0
Gía cả thế nào bác nếu em lấy cả 1 villa 4 phòng ngủ. Quanh quẩn chỗ đó có nơi ăn uống hải sản tươi ngon rẻ bổ và có gần chợ hải sản để mua về luộc hấp không bác? Nhờ bác nhé, cám ơn bác ạ.

Hạng B2
8/2/09
157
18
18
44
Chỗ này đẹp , yên tĩnh , thích hợp cho gia đình thư gian nghĩ ngơi !!!!!

Em đi nhiều resort chưa thấy nơi nào phòng tuyệt vời như ở đay
Khuôn viên hơi nhỏ nhưng hồ bơi và bãi biên ok.
Nấu ăn thì bình thường. Phòng trên lầu cao, lộng gió nên ít muỗi.
Nếu thuê nguyên căn thì ra chợ (cũng gần) mua hải sản về nấu.

Hạng D
3/1/12
1.500
22.763
133
Huymap nói:
Chợ nào mà gần vậy bác?

Hạng B2
18/10/12
383
73
28
50
www.nemotravel.vn
Daucunchip nói:
Gía cả thế nào bác nếu em lấy cả 1 villa 4 phòng ngủ. Quanh quẩn chỗ đó có nơi ăn uống hải sản tươi ngon rẻ bổ và có gần chợ hải sản để mua về luộc hấp không bác? Nhờ bác nhé, cám ơn bác ạ.

Giá bác cho em giúp sdt em báo nhé. Quanh đó thì có thể chạy rs TP PT ăn chơi luôn vì cách có 7km à nếu có xe nhà tiện lắm.

Hạng B2
18/10/12
383
73
28
50
www.nemotravel.vn
Huymap nói:

Em cũng đã ăn SN năm ngoái ở đây, cực thích ^^ Nv thì nice vô cùng! Đi vào ngày trong tuần, nguyên rs có 2 vc, ra hồ bơi wậy thả ga :))

Status
Không mở trả lời sau này.