Hạng B2
11/7/13
140
188
43
Tp. Hồ Chí Minh
Có cái chức năng nhận diện biển báo giao thông hay đấy bác nhễ. Em ko biết một rừng biển báo hay biển báo núp lùm, bị che khuất có được phát hiện ko nhỉ. hehe. Nếu được chắc đỡ mất tiền bánh mì oan lắm nhợ.... :3dchongchong:

Hạng D
14/1/13
1.768
1.570
113
không phải rẻ đâu Bác . Nhìn nó phẳng phẳng và hơi đơn điệu thôi (giống bỏ cái ipad lên..) Rẻ thì Toy đã lắp Cẩm Ly rồi ..!
tại quen nhìn LCD ngang, cái này đứng nên nó kỳ kỳ..hehe

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Thấy các bác cứ khen chiếc này quá trời quá đất, cơ mà doanh số bán không biết có bằng Accord không nữa. Em thì thấy thiết kế nó độc lạ thôi chứ không đẹp lắm, không thể bằng Teana hay Accord được.
Nếu đây là chiếc xe thật sự tốt thì trên thế giới nó phải đứng Top rồi chứ, ra mắt cũng được gần 2 năm rồi .
Không phải xe nào tốt thì doanh số trên Thế giới đều đứng Top đâu Bác ah ! Có nhiều lí do là thị trường, nhà phân phối ... dòng mới ra thì cần phải có thời gian để em nó thể hiện chứ . Nhìn thông số so với "Hot Gay Cẩm Ly" thì mấy cái chính là em nó rộng hơn, dài hơn , TO hơn. Dung tích 1.6 turbo ra 190 ngựa lực vs 2.5Q ra 178 ngựa lực (bản 2.0 thì loại từ vòng gởi xe). Còn Option thì thôi khỏi so làm gì ... Mỏi tay.

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Có cái chức năng nhận diện biển báo giao thông hay đấy bác nhễ. Em ko biết một rừng biển báo hay biển báo núp lùm, bị che khuất có được phát hiện ko nhỉ. hehe. Nếu được chắc đỡ mất tiền bánh mì oan lắm nhợ.... :3dchongchong:
Đúng bác ạ . Cái này trên cao tốc thì may ra phát huy tác dụng chứ quốc lộ mà nhà dân san sát, bảng hiệu đủ loại hoa cả mắt , chưa kẻ mấy a Cắm bảng với mấy a quản lý GT "thích" cắm sau bụi cây, hàng rào ... Vì sợ tài xế nhìn thấy thì ... Chịu !

• Like
Reactions: proacem4a1
Hạng B2
13/3/16
133
79
28
29
Bản về Việt Nam có cửa sổ trời không các bác ơi chứ e nhìn con Talisman ở Renault HN nó không có cửa sổ trời

Hạng D
9/2/15
1.164
458
63
40
Sài Gòn
Không phải xe nào tốt thì doanh số trên Thế giới đều đứng Top đâu Bác ah ! Có nhiều lí do là thị trường, nhà phân phối ... dòng mới ra thì cần phải có thời gian để em nó thể hiện chứ . Nhìn thông số so với "Hot Gay Cẩm Ly" thì mấy cái chính là em nó rộng hơn, dài hơn , TO hơn. Dung tích 1.6 turbo ra 190 ngựa lực vs 2.5Q ra 178 ngựa lực (bản 2.0 thì loại từ vòng gởi xe). Còn Option thì thôi khỏi so làm gì ... Mỏi tay.

Bác nên so với Cam Mỹ nhé, Ý bác nói mấy con xe Camry, Accord chi không tốt bằng con Renault này à. Xe tốt không chỉ do thông số, options đâu, còn nhiều giá trị khác mà người sở hữu mới cảm nhận được. 2 năm không phải là ngắn, như Mazda 6 mới đầu ra mắt được khen nhất phân khúc, nhưng giờ vẫn lẹt đẹt đó thôi.

Hạng D
28/10/12
1.508
1.432
113
Bác nên so với Cam Mỹ nhé, Ý bác nói mấy con xe Camry, Accord chi không tốt bằng con Renault này à. Xe tốt không chỉ do thông số, options đâu, còn nhiều giá trị khác mà người sở hữu mới cảm nhận được. 2 năm không phải là ngắn, như Mazda 6 mới đầu ra mắt được khen nhất phân khúc, nhưng giờ vẫn lẹt đẹt đó thôi.
Sở thích mỗi người khác nhau bác ợ. Cứ cho là Cam và Cọt tốt đi nhưng vì nhiều lý do khác nhau thì vẫn có người mua Renault, Subaru hay Mazda đó thui, chứng tỏ nó vẫn phải có gì hơn 2 thằng đó chứ. Ai cũng suy nghĩ như bác thì thế giới chỉ có Cam và Cọt cho bác ngắm thui.

Hạng D
9/2/15
1.164
458
63
40
Sài Gòn
Sở thích mỗi người khác nhau bác ợ. Cứ cho là Cam và Cọt tốt đi nhưng vì nhiều lý do khác nhau thì vẫn có người mua Renault, Subaru hay Mazda đó thui, chứng tỏ nó vẫn phải có gì hơn 2 thằng đó chứ. Ai cũng suy nghĩ như bác thì thế giới chỉ có Cam và Cọt cho bác ngắm thui.
Thì đúng như bác nói ai cũng có sở thích riêng, nhưng để quyết định mua xe thì lại là chuyện khác. Chiếc xe được lựa chọn cuối cũng là chiếc xe hợp và tốt nhất đối với cá nhân người đó.
Như ý trên của bác thì chỉ vì 1 số lượng nhỏ người tiêu dùng chọn Mazda hay Renault thì bác liền nói 2 hãng xe đó tốt hơn hãng khác à ???

• Like
Reactions: Daewoo