Tập Lái
16/9/16
11
0
1
40
Công nhận hơi tiếc là năm nay thiếu mất Porsche, Maserati với BMW nhưng bù lại có một loạt motor chất lừ của Harley, Triumph và Royal Enfield các bác ạ :)) Đi xem có khi lại nổi máu thèm xe hai bánh đấy ạ.

Tập Lái
9/7/13
23
1
3
Theo các bác thì cùng một mức giá với nhau thì nên chọn Triumph hay Harley ạ? Xe nào cũng đẹp bác ạ.

Tập Lái
16/9/16
11
0
1
40
Harley là máy Vtwin đặc trưng Mỹ, cơ bắp, hầm hố với tiếng nổ đặc trưng, Triumph thì như kiểu quý ông Anh quốc, lịch lãm, tinh tế. Harley chạy đường dài thích hơn, Triumph chạy đường cua thích hơn. Đấy khác nhau cơ bản là thế tùy bác lựa chọn.

Tập Lái
12/7/13
23
1
3
Tốt nhất là đến triển lãm xem, ngồi thử, chạy thử xe bác ơi chứ nghe tư vấn cũng chỉ là một phần thôi. Cơ mà nếu người bác không được to con lắm thì tốt nhất trên chơi Triumph cho nhẹ nhàng.

Tập Lái
16/7/13
30
1
8
35
Harley không dành cho tất cả mọi người, nhưng ai đã nghiện là không bỏ được bác ạ. Vì xe HD như là biểu tượng của phong cách sống tự do, phóng khoáng đậm chất Mỹ mà không chiếc motor nào khác có được.

Tập Lái
1/9/16
20
1
3
40
subaru-russ-swift-stunt-show-jpg.552258
Có bác nào fan subaru không ạ? Em thề là các bác nên đi xem cái russ swift stun show ở triển lãm cho biết ạ, ngửi mùi lốp khét lẹt phê lắm ạ :))

Tập Lái
17/7/13
26
0
1
Theo một số nguồn mật thì năm nay có Jaguar F-PACE, Audi A5 sportback, wrx sti Subaru, Range Rover Velar với Mercedes GLA các bác nhéeeeee