Tập Lái
30/8/12
39
12
8
43
XE SANG CHỈ DÀNH CHO ĐẦY TỚ CỦA DÂN VÀ CHỈ CÓ ĐẦY TỚ MỚI DÁM CHI TIỀN MUA VÌ TIỀN CỦA ĐẦY TỚ KIẾM ĐƯỢC LÀ TỪ BÓP CỔ CHỦ MÀ RA

XE GHẺ CHỈ DÀNH CHO CHỦ VÌ CHỦ CHỈ ĐỦ TIỀN MUA XE GHẺ VÌ TIỀN CỦA CHỦ LÀ DO LAO ĐỘNG CỰC KHỔ MỚI KIẾM ĐƯỢC, ĐÃ VẬY KHI MUA CÒN PHẢI CÚNG 2 CHIẾC CHO CÁI HỢP TÁC XÃ CỦA ĐẦY TỚ.

CHỈ CÓ Ở XỨ SỞ THIÊN ĐƯỜNG MỚI CÓ CẢNH CHỦ MUỐN LÀM ĐẦY TỚ, CÒN ĐẦY TỚ LIỀU CHẾT KHÔNG MUỐN LÀM CHỦ TRỪ PHI BỊ LẬT CÁNH HAY ... VỀ HƯU. HUHU EM MUỐN .....LÀM ĐẦY TỚ CƠƠƠ.....:3dgoidien::3dcuoi:
Bà mẹ nó. Chỉ có Việt Nam dân thích làm "đầy tớ", còn đầy tớ thì đéo thích làm dân.

Hạng B2
21/7/15
177
173
43
Em có nhận tin nhắn báo VN Motor Show diễn ra từ 28/10 - 1/11 tại SECC, Quận 7, cái show này ko biết có khác show Hà Nội (toàn xe nhập khẩu)

Hạng B1
12/1/15
61
37
18
Mua vios vì nó là Toy về quê mọi người biết mới oách. Em chạy Mon về quê có người nói chưa đủ tiền mua cam sao không lấy altist hoặc vios đi, mấy nữa có tiền bán đi mua cam cho được giá.
Thế mới biết quê bác toàn nhà giàu cả, toy tăng gia ầm ầm thế mà vẫn cắm đầu vào mua mới ghê chứ :D, em nói gì không phải bác bỏ qua cho em nhá =))