Hạng C
24/2/08
693
996
93
43
Mấy người dám xuống tiền chơi con này thì nhà họ chắc cũng có vài chiếc xe hơi xịn rồi, họ mua để chơi chứ không phải để đi lại hằng ngày nên các bác đừng lo giùm bụi bặm với mưa gió nhé!
tui gặp 2 người đi HD nhưng nhà ko có xe hơn nha.

Hạng F
22/10/09
8.170
29.935
113
bao nhiêu CC vậy ta? dùng inch mắc công quy đổi ra quá. em này giải nhiệt gió? hay có kèm theo két nước? bloc máy để hở như vầy, ngồi 1 hồi chắc chín luôn hai cái chân quá

Hạng F
22/10/09
8.170
29.935
113
mua xe này 1 năm đi dc bao nhiêu km? chủ yếu hộ tống đua xe cup truyền hình

Hạng C
12/4/13
746
602
93
42
hình như xe này có chức năng tự cân bằng..nên các bác đừng lo quá về việc nghiêng ngã

Hạng D
24/8/10
1.038
531
143
39
TP. Hồ Chí Minh
Ấy vậy mà em thấy dòng này cũng có người đi rồi đấy các Bác, hôm em lên hãng Bảo trì, 1 Bác sở hữu chiếc này khá lớn tuổi và dáng người nhỏ nhắn chứ không to.
Harley cuốn hút người mê nhất là tiến nổ của nó, đã mê tiếng nổ động cơ harley rồi thì tiếng hú ầm vang của dòng 4 xilanh hoặc động cơ của ducati cũng không mê hoặc được nữa.
Còn về việc di chuyển , em cá là bác nào đang sở hữu PKL loại lớn đều có chung cảm giác : Khi không đi cứ trùm mền thì chắc chắn lại lôi ra đi cho đỡ nhớ, đi nhiều thì lại chán chỉ muốn đi xe nhỏ cho tiện, rồi lại nhớ PKL lại lên lịch đi cái tuor trăm km hoặc hơn.
Cảm giác vãi nhất là đi mà gặp mưa, quả là cảm giác quá tệ, nữa là đi mà gặp đúng lúc kẹt xe, cái tay côn bóp nhả bị đơ luôn vì thật sự nó khá nặng, lúc đó cảm nghĩ sao mà khổ sở thế không biết, phải chi đang cưỡi tay ga có phải sướng hơn không....! nhưng khi đường thoáng rồi thì cảm giác của nó mang lại không thể nhầm lẫn với bất kỳ cảm giác nào khác được ...!