PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
KMP nói:
Các bác cứ làm lớn. Chuyện cuối năm các hãng thi nhau ra chương trình là chuyện thường tình ở huyện. Quan trọng là mình đã có nhu cầu thì mình mua thôi, chứ đợi khuyến mãi mới mua thì biết bao h mới có xe chạy.
E mua CX-5 tháng 9. Nếu so ra chương trình lúc đó thì h hơn nhau khoảng 9-10tr cũng ko thành vấn đề vì mình phát sinh nhu cầu thì mình mua thôi.
Bác không cấp gạch đá thì vui lòng xi măng nhé

Hạng C
1/6/13
806
517
93
Hồi xưa các bác hay tận hưởng cảm giác ko đụng hàng, ra đường ít thấy. Bây giờ còn đòi Ipad!!! Vớ vẫn

Tập Lái
14/12/13
10
0
1
Mua xe xong tháng 12 thì thằng sâu báo mình anh ơi bên e chỉ còn camera màu hồng khi nào có màu đen hoặc trắng e gửi sau cho anh. Nay đến giữa tháng 1 nó nói hết hàng rồi. Có nên gọi cho sếp nó không??? Cạch e Mazda Bến Thành ra luôn í.D

22/7/12
596
19
18
Bác ở Quận nào vậy ?
Sơn Đặng nói:
Mua xe xong tháng 12 thì thằng sâu báo mình anh ơi bên e chỉ còn camera màu hồng khi nào có màu đen hoặc trắng e gửi sau cho anh. Nay đến giữa tháng 1 nó nói hết hàng rồi. Có nên gọi cho sếp nó không??? Cạch e Mazda Bến Thành ra luôn í.D

Hạng B2
18/6/12
224
88
43
goo.gl
em thắc mắc là vì sao bài viết này hết hạn lâu rồi nhưng vẫn ưu tiên?
trong khi đó nhiều bài viết khác lại cần "sự chăm sóc đặc biệt" hơn nằm ở dưới kia
Mod hay Admin xem xét giúp với