Bác có mua VINCITY quận 9 không?

• Sẽ mua

Bình chọn: 93 33,6%
  • Không mua

Bình chọn: 184 66,4%

• Total voters
    277
Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
3/11/16
0
45
12
36
Dự án này hướng tới nhu cầu thực & bình dân mà các bác. Đông dân cư 40K thì Vin mới triển khai & khai thác toàn diện toàn bộ dịch vụ tiện ích của họ đc.

Em làm Q1 nên ko quan tâm, chứ mấy đứa bạn làm KCNC là đang hóng rồi. Vin cũng là một tên tuổi nghe là ham. :D

• Like
Reactions: Baotruc2408
Tập Lái
9/4/15
2
22
3
35
Không biết thực tế ra sao nhưng với mức giá quanh nhỏ hơn 1 tỷ - 1.5 tỷ thì nhu cầu thực nhiều mà. Mua ở, cho thuê em nghĩ ok. Lí do không nên mua... chưa biết sản phẩm thế nào nên chưa dám nói các bác ạ. Nhưng lúc bên đó ra hàng mình nghĩ sóng quan tâm từ thị trường cũng lớn đó.

Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
Không biết thực tế ra sao nhưng với mức giá quanh nhỏ hơn 1 tỷ - 1.5 tỷ thì nhu cầu thực nhiều mà. Mua ở, cho thuê em nghĩ ok. Lí do không nên mua... chưa biết sản phẩm thế nào nên chưa dám nói các bác ạ. Nhưng lúc bên đó ra hàng mình nghĩ sóng quan tâm từ thị trường cũng lớn đó.
Đệt. Nghe nói có 700 triệu mà sao giờ thành 1tỷ-1.5tỷ rồi thì người "nghèo" mua sao nổi bác?
Chưa kể cái view Nghĩa trang liệt sĩ thần thánh nữa. Chứ có phải là thơm tho gì

Tập Lái
9/4/15
2
22
3
35
Đệt. Nghe nói có 700 triệu mà sao giờ thành 1tỷ-1.5tỷ rồi thì người "nghèo" mua sao nổi bác?
Huhu, khổ quá bác ơi, ý em là dt nhỏ khoảng 35m2, giá khoảng 700 tr thì truyền thông báo chí về Vincity nói là có. Còn mấy cái từ 1-1.5 chẳng hạn thì dt nó phải lớn hơn rồi ạ, mà phân khúc này cũng là phân khúc nhu cầu thực mà. Thông tin giờ đã ai biết đâu vì vincity đã bán gì đâu ạ.

• Like
Reactions: alessaphan
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Bác này có ân oán gì với q9 mà chém tào lao bí đao vậy nhỉ.
Chém thì phải có cơ sỏ, chứ chém bừa không áh.
Nghĩa trang liệt sĩ cách đó 7km thì lấy đáu ra view nghĩa trang liệt sĩ mà bác chém.

Nói cho biết nè. Con đường 400 nó đối diện cái nghĩa trang liệt sĩ đó, nằm sát bên kia đường luôn. Vậy mà đất ở đường 400 giờ 40tr/m2 không đấy nhé, mà toàn dt to bự không đó nhé, chứ không có dt nhỏ đâu, cỡ vài trăm m2 không đó.

Bác nên dzìa cái xứ ...hôi rác đa phước của bác mà thưởng thức đi nhé.

há há há....

Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
Huhu, khổ quá bác ơi, ý em là dt nhỏ khoảng 35m2, giá khoảng 700 tr thì truyền thông báo chí về Vincity nói là có. Còn mấy cái từ 1-1.5 chẳng hạn thì dt nó phải lớn hơn rồi ạ, mà phân khúc này cũng là phân khúc nhu cầu thực mà. Thông tin giờ đã ai biết đâu vì vincity đã bán gì đâu ạ.

1tỷ - 1.5tỷ thì thiếu gì căn hộ ở những chỗ trong bán kính 10 cây số đến chợ Bến Thành? Mình chưa hiểu cái "nhu cầu thực" ở đây. Trừ phi là anh làm ăn, buôn bán ở ngoại thành. Còn lại chả lẽ khoảng cách 10 cây là chưa đủ xa mà phải lội 25 cây?
Nói chung rất hi vọng anh Vin xây tiện ích để đưa dân ra đó cho nội thành bớt kẹt xe. Nhưng thấy khả năng thành TP ma là cũng có

• Like
Reactions: Linh74
Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
Trên này có mấy thể loại không nói được tiếng người. Chưa kể là hăm he block, thề không nói chuyện với mình. Nhưng cuối cùng vẫn nhặng xị. Tiếng anh người ta gọi là "bitch" :)

Status
Không mở trả lời sau này.