Bác có mua VINCITY quận 9 không?

• Sẽ mua

Bình chọn: 93 33,6%
  • Không mua

Bình chọn: 184 66,4%

• Total voters
    277
Status
Không mở trả lời sau này.
Tổng thầu
1/6/16
2.682
31.529
113
Bake Central Park
anh nghĩ, VHM quan tâm đến Nhà đầu tư thứ cấp ?

sau VCP, nếu từng mua sản phẩm của VHM, em nghĩ người mua nhà nên thay đổi quan điểm đi, không nên chờ đợi vào sơ suất của các Chủ đầu tư Dự án để có thu nhập từ những vòng đầu bán hàng.

Tập Lái
15/3/17
35
28
33
hcm
anh nghĩ, VHM quan tâm đến Nhà đầu tư thứ cấp ?

sau VCP, nếu từng mua sản phẩm của VHM, em nghĩ người mua nhà nên thay đổi quan điểm đi, không nên chờ đợi vào sơ suất của các Chủ đầu tư Dự án để có thu nhập từ những vòng đầu bán hàng.
Em nghĩ cái mà Vin hướng tới là người ở thực còn đầu tư thì chắc nuốt khó trôi lắm lắm

Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Chi phí đầu tư ban đầu cho Vincity tốn kém, thi công vùng đất yếu cũng tốn, tạo cảnh quan cũng tốn... nên đi vào giá ko thể rẻ được.

Hạng C
5/1/16
585
1.656
113
27
Bình tĩnh nào, tụi e sẽ triển khai công nghệ tường lắp ghép, sẽ có lợi về thời gian thi công, chất lượng đồng bộ, giảm được tải trọng nền móng,...vân vân, mây mây.
Theo Cotec

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Bình tĩnh nào, tụi e sẽ triển khai công nghệ tường lắp ghép, sẽ có lợi về thời gian thi công, chất lượng đồng bộ, giảm được tải trọng nền móng,...vân vân, mây mây.
Theo Cotec
hahahahahaha :D:D:D

Hạng B2
7/10/13
481
934
93
Đường nào làm ko cho xe chạy, mấy ông tổ chức Talkshow nổ cứ nổ, tin hay ko là việc của mình, cái bác gì ấy khoanh tròn mấy block chung cư mặt tiền VĐ3 ghi vị trí ngon thì ko biết bác nghĩ ntn ? Trong khi cái mặt bên Nguyễn Xiển nhìn vậy nhưng nó là trục chính, đường dân sinh hiện hữu, chê ko ngon. Bó cmn tay.
Chắc hạn chế các loại xe diễu hành kiểu này nhỉ
VINCITY Q.9 - những vấn đề liên quan

• Like
Reactions: ngocnv1990
Hạng B2
7/10/13
481
934
93
Sao mà đổi tên thớt thế? Tiêu đề cũ là "những lý do không nên mua" mang nghĩa tiêu cực hơn mà? Sao giờ sửa title lại thành trung lập thế chủ thớt?!
Vin nó còn huy động được cả xxx nữa thì cái Tiêu đề trên này cũng là muỗi thôi Bác ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.