Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
12/6/17
58
881
88
32
chả biết. Nhưng thằng ku nói VGR nó không cho đăng tuyên truyền quảng cáo nên không mấy ai biết, bên nó mới nhận dc 180 căn, đang cho giữ chỗ, chắc nó chả dám lừ mềnh. Vậy là giá đó múc được hả e Trúc ;)
Nếu em bác mà có suất nội bộ vậy là quá thơm, múc ngay nhé bác
Khách đầu tư của em tìm mấy suất này mà ko có đấy bác,
Bác cho em xin contac em bác được ko ạ ???

Hạng B1
12/6/17
58
881
88
32
Các bác cho mình hỏi là dự án quạn mấy và mở bán chưa ạ? Có anh, chị sale nào có hàng nhắn tin dùm em ạ. Em quan tâm. Cảm ơn.
Dự án VINCITY nằm ở quận 9 nhé bác
Nhà mẫu dự án đặt tại Vincom Mega Mall Thảo Điền Quận 2, hiện chưa khai trương nhé
Theo như thông báo từ CDT, khả năng tháng 6 sẽ mở bán, khi đó sẽ có thông tin chính thức về dự án bác nhé
Can thêm thông tin gì bác cứ inbox em nhé

• Like
Reactions: emerald_vo
Tập Lái
7/11/14
15
9
3
TP.HCM
rever.vn
Dự án này nhiều thông tin rumor quá, lúc thì căn hộ có diện tích nhỏ nhất, lúc thì tung mặt bằng toàn biệt thự nhà phố. Bác nào có thông tin chính xác ko

Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Ko có đâu bác, toàn sàn nó tự sướng thoai... Điều chỉnh liên tục riết nản :(

• Like
Reactions: Mslee
Hạng B2
22/7/14
122
56
28
Hồ Chí Minh, Vietnam
Khong biết Vincity sẽ như thế nào,mà e nghe dân chuyên làm pháp lý pháp lý ở Khu vực quận 9 đã bán dự án cho 1 bên đối tác khách rồi, họ cũng chỉ cho mượn thương hiệu thôi, chứ cốt lõi ko phải là của VIN, anh chị nào có thông tin về chuyển nhượng quỹ đất này ,chia sẻ cho mọi người biết nhé.

Tập Lái
30/4/18
3
7
3
40
Khong biết Vincity sẽ như thế nào,mà e nghe dân chuyên làm pháp lý pháp lý ở Khu vực quận 9 đã bán dự án cho 1 bên đối tác khách rồi, họ cũng chỉ cho mượn thương hiệu thôi, chứ cốt lõi ko phải là của VIN, anh chị nào có thông tin về chuyển nhượng quỹ đất này ,chia sẻ cho mọi người biết nhé.
Vin trước giờ vẫn vậy mà. Nhưng mọi thứ về tiến độ và chất lượng sản phẩm đều do Vin quản lý

Status
Không mở trả lời sau này.