Thảo Luật Chung Vincom Center Thảo Điền

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
24/2/14
85
1.311
83
Khúc xa lộ Hà Nội trước mall đã di chuyển con lươn để lthêm 1 làn xe 2 bánh, sáng nay đi em đã thấy.
Nhưng nếu đường song hành vẫn lầy lội chật hẹp như hiện tại thì khi khai trương mall kẹt xe là chắc luôn.
Chắc đang đợi xây dựng cho xong rồi mới làm song hành lại, chứ xe hạng nặng chở gạch đá đi lại làm hư đường tiếp ạ

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: apricot and selene
Hạng B2
5/12/12
493
2.082
93
Khúc đường song hành XLHN bắc này chưa làm thì khai trương làm gì đâu .
Bác vankhanhktpn cho em hỏi thăm chút về Cái vụ làm cầu đi bộ từ Thảo điền Pearl ra trạm metro : bác có nghe tin ji hok vậy vì bác có khu đất ngay đó
Cam on bác nhiều

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
Bác vankhanhktpn cho em hỏi thăm chút về Cái vụ làm cầu đi bộ từ Thảo điền Pearl ra trạm metro : bác có nghe tin ji hok vậy vì bác có khu đất ngay đó
Cam on bác nhiều
Nó đang xin đâu 6m chiều ngang đất đâm từ TDP ra chỗ nhà ga( đã đỗ cái gờ máng trên lầu 1 khoảng 3m ngang để trống đó bác) . Hôm trước gửi xin ý kiến dân xung quanh về việc này , thèn dân nói NO . Sự việc đến giờ chưa biết thế nào .

• Like
Reactions: THANHTR41
Hạng B2
5/12/12
493
2.082
93
Nó đang xin đâu 6m chiều ngang đất đâm từ TDP ra chỗ nhà ga( đã đỗ cái gờ máng trên lầu 1 khoảng 3m ngang để trống đó bác) . Hôm trước gửi xin ý kiến dân xung quanh về việc này , thèn dân nói NO . Sự việc đến giờ chưa biết thế nào .

Hehehe kiểu này là mệt cho CDT gòy :)
chắc là phải thương lượng với dân như ben Gateway Thảo Diền :3dcuoi:

Miếng đất của bác em thấy tren wikimapia thi cũng đâu đó ngay dưới cai cầu đi bộ ? Hay lệch qua chút ít
Ngon rùi :)

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
Hehehe kiểu này là mệt cho CDT gòy :)
chắc là phải thương lượng với dân như ben Gateway Thảo Diền :3dcuoi:

Miếng đất của bác em thấy tren wikimapia thi cũng đâu đó ngay dưới cai cầu đi bộ ? Hay lệch qua chút ít
Ngon rùi :)
Cách cạnh phía gần đất mình khoảng 30m , cạnh phía xa 50m :)
Làm xong đường song hành , mình bán 150 tr/ m2 :)

• Like
Reactions: ganup and THANHTR41
Tập Lái
30/9/13
18
76
13
Bua di Pearl PLaza, thay cung dong khach, nhat la khu an uong, shop thoi trang con loe hoe. Hi vong Vincom Thao dien mall se thu hut khach hon vi co them truot bang

Status
Không mở trả lời sau này.