Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Sao bác ko chọn con CRV để ví dụ
Cái ví dụ của bác có ý trong đó ai cũng biết,,,, Bơm cho VF ngang hang xe Đức... ha ha ha
Bác quá tự cao tự đại cho là chỉ mình bác đi xe Đức ? Cái dạng này chắc chưa chín tới đâu mà đi dạy người khác...Xe Đức mà tôi chạy ( dù ko phải của Tôi ) thì lúc đó chưa chắc bác có xe hơi chạy.. 318i 2002-2003....haha

Tôi nói rồi, bác không sở hữu thif không bàn, vấn đề ở đây không liên quan tự cao tự địa gì cả. Ngay việc bác ví dụ chiếc CRV là thấy kỳ quạc rồi. CRV là xe tốt trong tầm giá, cái đó không ai chê cả, vaans đề là bác cần phải hiểu tại sao người ta không chọn CRV dù nó rẻ hơn và có brand rồi. Cho nên tôi miễn tranh luận tiếp vì bác không đưa ra được lý do nào mang tính kỹ thuật cả mà lại sang cá nhân.

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Ồ, vậy ah, thấy ông ai comment ông cũng nhảy vô trả lời như đúng rồi, như là người của VF nên tôi nói vậy đó, tôi cũng ghét thể loại như này, hố hố

comment thật là mang tính cảm tính bác. Hôm nào mình nhận xe mòi bác trên mông thử em nó xem sao.

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Hongfujin Precision Industry Wuhan Co Ltd
Hongfujin Precision Industry (Wuhan) Co. Ltd. manufactures precision machinery and equipment. The Company researches, designs, develops, produces, and markets calculator displays, digital cameras, automotive components, projectors, printers, and other precision molds. Hongfujin Precision Industry (Wuhan) sells its products domestically and internationally.
SECTOR
Industrials
INDUSTRY
Machinery
SUB-INDUSTRY
Industrial Machinery
FOUNDED
--
ADDRESS
Foxconn Technology Park 1 Guanggu 2nd Road Wuhan, 430000 China
PHONE
86-27-5988-0388View attachment 2038910
Á đù! Tàu mà kêu đồ Đức, giá âu châu. Rất nhiều con gà đã bị lùa vô sọt nhà Vượng!

Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Em này bự hơn CRV, máy GM, giá chưa tới 300tr tiền Cụ Hồ, bằng 1/5 Lux SA nè...
VinFast điều chỉnh giá bán Lux SA và A: Tăng từ 59 - 65,4 triệu đồng

VinFast điều chỉnh giá bán Lux SA và A: Tăng từ 59 - 65,4 triệu đồng

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vcvladalat
Diamond Hand
28/7/09
1.595
15.983
133
Hongfujin Precision Industry Wuhan Co Ltd
Hongfujin Precision Industry (Wuhan) Co. Ltd. manufactures precision machinery and equipment. The Company researches, designs, develops, produces, and markets calculator displays, digital cameras, automotive components, projectors, printers, and other precision molds. Hongfujin Precision Industry (Wuhan) sells its products domestically and internationally.
SECTOR
Industrials
INDUSTRY
Machinery
SUB-INDUSTRY
Industrial Machinery
FOUNDED
--
ADDRESS
Foxconn Technology Park 1 Guanggu 2nd Road Wuhan, 430000 China
PHONE
86-27-5988-0388View attachment 2038910
GLC ngập cầu bắt thay mấy trăm. Vậy nên Vinfast chọn hãng này là hợp lý. Chi phí thay cầu sau này sẽ rẻ và xì cút hơn :D