Tập Lái
9/3/19
44
19
8
Sài Gòn
Mấy thành phần đó, em dạo này cũng bớt tranh luận rồi bác. Kiểu dân VN làm được cái gì cũng chê.
- Nhà chê
- Xe chê
- Điện thoại chê
... Ty tỷ tỳ ty thứ VN làm dc đều chê mà kể cả cái đội bóng QG nó vô địch AFF cũng chê, kêu hên 10 năm dc 1 cái bla bla bla. Mấy ông đó, ko biết cuộc đời mấy ổng có hoàn hảo ko chứ em thấy ai mà cái gì cũng chê cũng quánh giá quánh đồ kiểu uyên bác thường là mấy thằng rỗng ruột, lên mạng gáy thôi. Có khi ở ngoài chạy ăn từng bữa ko chừng.

Người chạy ăn từng bửa thì sao dám lên này chê Vin, chê Việt .... được bác? Sa cơ thất thế mà gặp mấy bác khinh miệt bất nhân thế này có mà uất ức mà nhảy cầu chứ chẳng chơi.

Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
A bỏ ống đến kỳ thay bình điện đập ra, khéo phải bù thêm mới đủ đấy
Nếu cương vị 1 chủ xe đi lại ít thì đúng, nhưng với những ng có nhu cầu đi lại nhiều thì xe điện, xe hubrid lợi thế lắm bác ơi, lại vừa bảo vệ môi trường. Em có ng quen chạy Camry hybrid, ông này thuộc diện chạy ngoài đường suốt ngày, bình quân tầm 200- 250km/ ngày luôn. Ổng chạy tầm 4 năm mới phải thay quả pin giá đâu loanh quanh 150tr thì phải ( e ko nhớ rõ lắm) . Nhưnh ông nói tính ra con này vẫn tiết kiệm hơn so với 1 con Camry thường

Hạng D
8/10/11
3.068
6.026
133
Nếu cương vị 1 chủ xe đi lại ít thì đúng, nhưng với những ng có nhu cầu đi lại nhiều thì xe điện, xe hubrid lợi thế lắm bác ơi, lại vừa bảo vệ môi trường. Em có ng quen chạy Camry hybrid, ông này thuộc diện chạy ngoài đường suốt ngày, bình quân tầm 200- 250km/ ngày luôn. Ổng chạy tầm 4 năm mới phải thay quả pin giá đâu loanh quanh 150tr thì phải ( e ko nhớ rõ lắm) . Nhưnh ông nói tính ra con này vẫn tiết kiệm hơn so với 1 con Camry thường
Ông a bac ở đâu vại camry hybrid ở VN e ko thấy.

Hạng D
9/2/15
1.493
7.231
113
40
155 chiếc thế khi nào ae OS OF Tinhte dc trên tay đây. Sao không làm luôn 158 chiếc nhể. 3 chiếc cho ae diễn đàn review để dân Việt ta đánh giá chứ. Đến giờ em vẫn không hiểu cái nội thất nó ntn, tính năng an toàn ra sao.

Hạng F
29/10/14
8.572
11.292
113
Đã trưng bày nhiều ở vincom. Đẹp. Mà cửa nào cũng dán giấy ko được mở cửa. Chỉ được xem bên ngoài. Chán

Hạng D
29/6/15
4.922
15.854
113
40
E gặp 1 lần cũng tình cờ thôi, xe ông bạn hết accu thấy có 1 a Cam gần đó, hỏi nhờ câu bình ảnh vui vẻ đồng ý!
Đậu vào xong mở capo ra ko thấy bình câu đâu, hic! Hic! Lúc đó mới biết Cam Hybrid á, mà ảnh mượn nữa nên thôi ảnh đi trc, mình ngoắc taxi vào câu đỡ. Hhehe

Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Bản nhập Mỹ mới có Hybrid bác à, ông mua năm 2009 đâu đó tầm 1.6 tỉ. Nhìn con này ở đường hiếm lắm, ngoại thất nó từa tựa con camry Le, nhưng đít xe có logo Hybrid

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Cục pin đắt lòi nhỉ. Cho nên mấy cái chuyện nầy cần phải có tiền thực sự chứ ủng hộ với chả hô xung phoang bằng nước bọt.... là không ăn thua.

Hạng D
6/5/04
2.808
1.911
113
Vietnam
Chơi cái hàng giống series 5 thì không cách gì mà xấu được.
Ngoại hình giống series 5 nên cũng chuẩn 5 sao rồi. Không chê được chỗ nào cả.
Tất cả lo lắng đều ở cái giá cao và không biết chạy có ổn không vậy thôi.
Theo tôi giá Sedan là quá tốt so với cấu hình spec xe. Chẳng qua chạy Sedan lâu rồi nên giờ mua Suv thôi.

Nếu mua Sedan, chọn options máy 228hp 350 Nm thì, RWD thì vận hành tương đương với mấy sedan dòng 3.5 nhưng vẫn không chỉ là FWD như xe phổ thông.

Với giá này mua đâu ra được xe có spec đó.