Hạng B2
24/7/16
188
165
43
41
Em thắc mắc không hiểu mấy con Fadil nó chạy đi đâu hết, doanh số tháng nào cũng 1-2 nghìn con mà em rất ít gặp trên đường, còn ít thấy hơn cả LUX A với SA (em ở 3 nơi Hà Nội - Thanh Hóa - Quảng Ninh đều thấy như vậy).​
QN bác ở đâu? E ở Hạ Long fadil như lợn con nhé. Thậm chí có ngày 1 dọc tầm 15 con bị phát phiếu bé ngoan thì có đến 5 chú fadil :)

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng B2
5/4/20
102
1.003
93
37
Doanh số khủng nhưng mới bán nên tổng số lượng chưa nhiều. Em ở thủ đức hàng ngày nhìn nó đến phát ngán. Chạy như lợn con đầy đường. Ko biết bên trong thế nào chứ nhìn bên ngoài nó ngắn củn
vin bán fadil 270 đúng nghĩa phổ cập ô tô cho người dân luôn. Chờ mấy ông ngoại quốc chắc mút mùa

Hạng F
6/9/18
7.367
16.307
113
35
vin bán fadil 270 đúng nghĩa phổ cập ô tô cho người dân luôn. Chờ mấy ông ngoại quốc chắc mút mùa
bán giá này thì chắc đi làm quyên góp từ thiện mới bù dc tiền lỗ qá a

Hạng C
18/3/16
528
12.769
93
Doanh số khủng nhưng mới bán nên tổng số lượng chưa nhiều. Em ở thủ đức hàng ngày nhìn nó đến phát ngán. Chạy như lợn con đầy đường. Ko biết bên trong thế nào chứ nhìn bên ngoài nó ngắn củn
Mình cũng qua thủ đức uống cf hoài mà dễ gì thấy đâu, thấy doanh số cao nghĩ book grab cũng sẽ gặp mà chưa dc ngồi bao giờ.
Trong nam nếu nói nhiều chắc phải bình dương, biên hoà là thấy nhiều (nhất là khu đô thị mới), còn mà về miền tây toàn là mazda và kia, khó lắm mới gặp 1 con. Dân nam thường k chuộng xe nhỏ nên chắc khó gặp hơn ngoài Bắc.

• Like
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng B2
19/9/20
304
696
93
Khu bên Q7, Bình Chánh gặp hoài luôn. Trong bãi xe cũng có 2 chiếc nằm. Ờ mà nay đậu kế em 3008 mới chưa có biển số. Nhìn cũng khá đẹp.

Hạng D
11/8/21
3.215
3.273
113
20
Bên Mẽo Fadil bán mẫu facefift rồi mà ở VN chưa thấy bán, ko hiểu sao
View attachment 2582117
Facelift là chuyện nhỏ, vấn đề là sản lượng đủ đạt điểm hòa vốn chưa.....nên các fantoy PR thường hay ca tụng, bền dáng, không lạc mốt, có 1 face chả cần lift, bán tới khi nào....chán thì thui...càng lâu càng lời....khà khà...quay lại chê mấy thằng hèn...đổi mốt miết...khì khì

Hạng D
11/8/21
3.215
3.273
113
20
Mình cũng qua thủ đức uống cf hoài mà dễ gì thấy đâu, thấy doanh số cao nghĩ book grab cũng sẽ gặp mà chưa dc ngồi bao giờ.
Trong nam nếu nói nhiều chắc phải bình dương, biên hoà là thấy nhiều (nhất là khu đô thị mới), còn mà về miền tây toàn là mazda và kia, khó lắm mới gặp 1 con. Dân nam thường k chuộng xe nhỏ nên chắc khó gặp hơn ngoài Bắc.
Trong nam là 7C quất...mỗi lần đi là kéo hết bầu đoàn thê tử cho nó đủ phí dịch vụ....xe trống để làm gì...khai thác hết chứ hihi

• Like
Reactions: Hornet1000