Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Mình cũng qua thủ đức uống cf hoài mà dễ gì thấy đâu, thấy doanh số cao nghĩ book grab cũng sẽ gặp mà chưa dc ngồi bao giờ.
Trong nam nếu nói nhiều chắc phải bình dương, biên hoà là thấy nhiều (nhất là khu đô thị mới), còn mà về miền tây toàn là mazda và kia, khó lắm mới gặp 1 con. Dân nam thường k chuộng xe nhỏ nên chắc khó gặp hơn ngoài Bắc.
Ngoài Bắc thường xe nhỏ như i10, Morning, Spark,.. xe dịch vụ cũng xe nhỏ, ít xe gầm cao.
Mùa này ngoài Bắc mưa lạnh, doanh số bán Fadil tăng cũng đúng thôi vì nó đánh vào những người thu nhập tầm trung, 2 vc trẻ tiết kiệm 1 chút là mua được.

Hạng C
3/3/14
733
872
93
QN bác ở đâu? E ở Hạ Long fadil như lợn con nhé. Thậm chí có ngày 1 dọc tầm 15 con bị phát phiếu bé ngoan thì có đến 5 chú fadil :)
Em ở bên khu Bãi Cháy, lượn lờ khắp Bãi Cháy, Tuần Châu với Hoành Bồ thì chắc con Fadil ở chỗ sân cầu lông em đánh là có tần suất gặp nhiều nhất, còn lại thấy A với SA là nhiều.

Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Mình cũng qua thủ đức uống cf hoài mà dễ gì thấy đâu, thấy doanh số cao nghĩ book grab cũng sẽ gặp mà chưa dc ngồi bao giờ.
Trong nam nếu nói nhiều chắc phải bình dương, biên hoà là thấy nhiều (nhất là khu đô thị mới), còn mà về miền tây toàn là mazda và kia, khó lắm mới gặp 1 con. Dân nam thường k chuộng xe nhỏ nên chắc khó gặp hơn ngoài Bắc.
Đúng biên hòa nhiều sau nhà em là hẻm nhỏ thấy liền 1 lúc 4 nhà chạy fadil nhưng thấy chạy dịch vụ lại toàn i10.

Hạng F
3/10/15
9.840
12.109
113
Doanh số khủng nhưng mới bán nên tổng số lượng chưa nhiều. Em ở thủ đức hàng ngày nhìn nó đến phát ngán. Chạy như lợn con đầy đường. Ko biết bên trong thế nào chứ nhìn bên ngoài nó ngắn củn
À thế thì thật.
Xe đẹp. Ăn được Spark với Morning là tốt rồi. Bán cho chạy dịch vụ đưa đón ngắn như Grab thì nhất rồi.

Hạng F
3/10/15
9.840
12.109
113
Trong tất cả các cái dở thì bắt buộc phải lựa cái ít dở nhất thoai...
Cái xứ: chất lượng ko, niềm tin ko, chỉ có tiền là thật và phải rất nhiều + với phải yêu ai đấy nữa mới chịu...!
Yêu nước lắm mà nước nó không yêu mình.
Khổ quá sao giờ đây.
Thôi thì cắn răng mua con E34 vậy.

• Like
Reactions: Putin76
Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
Minh chứng 1 điều rất đơn giản: trong cùng phân khúc, giá xe quyết định tất cả