Hạng C
25/5/11
903
600
93
Đang dư tiền, có đặt 1 em SA mà kg thấy báo ngày trả tiền nhận xe.

Chắc anh Vuyền cũng nghĩ thế nhỉ?))))
Tiết trời đang sang thu nên lá rụng hơi nhiều tý!:D:D
Khi lá trong vườn rụng hết chắc anh Quyền cho Lux SA lên Bonbanh chấm cơm

2 tỉ hay 1,5 tỉ với nhiều người là nhiều,
với em thì chỉ là việc bình thường, nên em không phải làm lớn chuyện như các anh.
em nghĩ mua cái xe trên dưới 1 tỉ mà còn phải trăn trở, thì ở tuổi hơn 40 là điều rất đáng tiếc.

các anh có đi sang Thủ Đức, alo em nhé.

Hạng C
29/7/18
519
172
58
31
Hồ Chí Minh
xetot.com
Tiếp thu ý kiến của khách hàng, Vinfast chuẩn bị tăng giá đúng theo lộ trình nhé các bác. Dự là vài ngày nữa sẽ ra thông cáo chính thức về việc tăng giá :D

Hạng B1
28/9/10
93
43
21
Quảng Nam
2 tỉ hay 1,5 tỉ với nhiều người là nhiều,
với em thì chỉ là việc bình thường, nên em không phải làm lớn chuyện như các anh.
em nghĩ mua cái xe trên dưới 1 tỉ mà còn phải trăn trở, thì ở tuổi hơn 40 là điều rất đáng tiếc.

các anh có đi sang Thủ Đức, alo em nhé.
MB bank vừa gửi thông báo cấp tín dụng cho em 20 tỉ tiền vốn kinh doanh, 20 tỉ tiền bảo lãnh thanh toán kèm điều kiện, nên để trả tiền mua LUX SA chỉ là nhiệm vụ nhẹ nhàng, các anh không phải lo gì cho em.
Khi nào cụ đi ngang miền trung báo để e biết để mấy a/e xếp hàng ạ cụ. Nên nhớ " khi cụ vay NH 1 tỷ cụ sợ NH khi cụ vay 10 tỷ bọn nó sợ cụ" tự hiểu/.

• Like
Reactions: Wuyến
Khi nào cụ đi ngang miền trung báo để e biết để mấy a/e xếp hàng ạ cụ. Nên nhớ " khi cụ vay NH 1 tỷ cụ sợ NH khi cụ vay 10 tỷ bọn nó sợ cụ" tự hiểu/.

em nghĩ, thời gian của nhiều anh vật vã với cái xe giá hơn 1 tỉ còn mắc hơn cả tiền mua xe. Nhiều người đọc được số tiền thanh toán khi mua xe, chứ không thấy được giá thành.

Tập Lái
10/12/14
31
30
3
TP.HCM
X5 cuar anh Vượng 1 tỷ mà anh bảo ko có ai mua

Mua cái xe chỉ là một bước ban đầu thôi, chi phí để nuôi nó mới quan trọng. X5 1 tỷ thì chỉ giảm chi phí ban đầu, thế còn vận hành thì ai không đủ tuổi nuôi mà dám mua à.

Con này cũng làm theo X5 (có giảm vài chi tiết và khác phần mềm ), sản phẩm chính chủ BMW (Brilliance là công ty con của BMW sở hữu 75% cổ phần) giá xe 700tr đấy mà cả ở TQ còn không ai dám dùng, không phải giá rẻ mà người ta mua đâu.

Vinfast gia hạn chính sách "3 Không", hoãn tăng giá bán

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: xxxe
Hạng B2
16/9/19
128
136
43
Bình Thạnh, HCM
Mong cho anh V thành công, ra hàng được vài trăm ngàn chiếc mỗi năm. Lúc đó toàn quốc kẹt xe, và anh sẽ tham gia làm hạ tầng với tiến độ nhanh để duy trì doanh số.
Bác này ý tưởng hay nè, xong anh làm BT hạ tầng rồi lại kiếm đất xây nhà để bán lại có xèng.