Hạng D
16/1/13
4.800
81.013
113
Nói chung là chữi Vinfast làm ăn kiểu bao cấp, trịch thượng, ... có kết quả :) Như vậy người tiêu dùng hưởng lợi tốt :)

Hạng D
14/8/11
4.163
87.872
113
Con xe này là mình chạy đầu tiên !! Và trong ảnh này là ngày đầu tiên nó đậu tại công viên trước nhà !!
M6. Vẫn luôn tự dăn mình luôn đàng hoàng với mọi người và .... luôn là như vậy !!
Mình rất biết ơn khi H xóa biển số giùm vì nó ko phải là xe của mình !!

Vài ngày trước, khi mình ra cổng... mình thấy cái xe đậu sau xe mình bị vặt cả hai cái gương. Cùng đậu với xe mình từ khuya.

Điều đó nhắc mình một lần nữa.... dù bất cứ gì xảy ra... cố gắng để đối xử tốt với mọi người
VinFast khơi mào 'cuộc chiến' bảo hành 5 năm tại Việt Nam
VinFast khơi mào 'cuộc chiến' bảo hành 5 năm tại Việt Nam
!

Attachments

• Like
Reactions: jarvis and Vuyền
Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.584
113
Sài Gòn
nkl.am
Con xe này là mình chạy đầu tiên !! Và trong ảnh này là ngày đầu tiên nó đậu tại công viên trước nhà !!
M6. Vẫn luôn tự dăn mình luôn đàng hoàng với mọi người và .... luôn là như vậy !!
Mình rất biết ơn khi H xóa biển số giùm vì nó ko phải là xe của mình !!

Vài ngày trước, khi mình ra cổng... mình thấy cái xe đậu sau xe mình bị vặt cả hai cái gương. Cùng đậu với xe mình từ khuya.

Điều đó nhắc mình một lần nữa.... dù bất cứ gì xảy ra... cố gắng để đối xử tốt với mọi ngườiView attachment 2267916View attachment 2267917 !
do anh đi xe “Tào” trộm nó ko thèm vặt gương thôi :rolleyes:

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.201
113
Máy đó mắc thấy mịa, mua về kg thích trả lại mất mịa 1/2 tài sản :p:D
Chưa kể chi phí vận hành & bảo dưỡng hết 95% thu nhập hàng tháng nữa chứ, có anh phải giao đủ 100% thu nhập chỉ được hoàn lại 50k/ngày đổ xăng. Hehe

Chỉnh sửa cuối: