Hạng C
4/5/12
845
28.191
93
Mình éo hiểu sao mà xe làm ở VN lại những 40k usd trong khi có phải chịu thuế như bọn Toy đâu? Vậy a V siêu cmn lợi nhuận chứ đâu có bù lỗ?

Mà các anh cứ cãi nhau đi, rồi khi xuống tiền các anh sẽ chọn Camry :D

Hạng C
31/3/11
563
24.502
93
0948363683
Bác cho 5xu hình khoang máy Vinfast
Anh @richman84 có ý kiến gì nữa ko ạ?
Mấy a dc voi đòi Hai Bà Trưng quá, cái gì cũng từ từ thì cháo mới nhừ chứ:p. Cái vấn đề chính mà e và các a đang tranh cãi là ý các a nói a V chỉ làm đồ hàng mã, là cái Vinfast chỉ là cái cớ để thổi giá cổ cánh Vin chứ a V ko sản xuất dc cái xe oto vì chưa làm dc cái ốc vít mà?:eek:Chốt vấn đề tại đây là mấy a thua đứt đuôi rồi, ok?:p Cái máy tính sau, cho nta thời gian sx chứ, cái máy ko ra gì ae mình lại chém tiếp, chuyện nào ra chuyện đó mấy a:D

Hạng D
26/7/08
1.922
57.554
113
Mấy a dc voi đòi Hai Bà Trưng quá, cái gì cũng từ từ thì cháo mới nhừ chứ:p. Cái vấn đề chính mà e và các a đang tranh cãi là ý các a nói a V chỉ làm đồ hàng mã, là cái Vinfast chỉ là cái cớ để thổi giá cổ cánh Vin chứ a V ko sản xuất dc cái xe oto vì chưa làm dc cái ốc vít mà?:eek:Chốt vấn đề tại đây là mấy a thua đứt đuôi rồi, ok?:p Cái máy tính sau, cho nta thời gian sx chứ, cái máy ko ra gì ae mình lại chém tiếp, chuyện nào ra chuyện đó mấy a:D

Anh kỳ, em chưa bao h ko tin là anh Vượn ko làm nổi con xe nhé, nhưng chuyện gì ra chuyện đó đi anh, đến h nó chưa phải con xe chạy được, thế thôi.

Tổng thầu
1/6/16
2.682
31.526
113
Bake Central Park
em xem các chi tiết trên xe 2 bánh điện rồi,
nói chung là tương đương các hãng xe gắn máy khác ở Việt Nam,

bây giờ là vận hành và độ bền vẫn còn đầy hoài nghi,

VinFast tính toán khá kỹ lưỡng và lường các rủi ro từ dư luận, yếu thế của một sản phẩm chưa có một ngày nào ở thị trường, nên cách truyền thông và bán hàng có khác bình thường.

để tồn tại và phát triển, những người Germanian Đông Nam Á sẽ tìm ra cách thích hợp thôi.

• Like
Reactions: Johnnie371
Hạng F
2/3/14
12.226
128.021
113
Anh kỳ, em chưa bao h ko tin là anh Vượn ko làm nổi con xe nhé, nhưng chuyện gì ra chuyện đó đi anh, đến h nó chưa phải con xe chạy được, thế thôi.
Thì vậy nó mới có giá đó
Giống như mua nhà hình thành trong tương lai vậy :D

Hạng B2
5/7/13
274
56.708
93
đốt tiền như a Vượng

tầm 3 năm nữa là Vin tèo rồi thì nói chi bảo hành cái ô tô
Không, làm xe là nhịm vụ chính chuỵ nên anh vô va sẽ được bơm tiền hoặc dự án nếu mảng xe thất bại.

Hạng B2
5/7/13
274
56.708
93
Mình éo hiểu sao mà xe làm ở VN lại những 40k usd trong khi có phải chịu thuế như bọn Toy đâu? Vậy a V siêu cmn lợi nhuận chứ đâu có bù lỗ?

Mà các anh cứ cãi nhau đi, rồi khi xuống tiền các anh sẽ chọn Camry :D
Cái qq gì cũng nhập thì đắt thôi.