Tập Lái
1/9/15
40
25
19
40
Bộ body này mà trăm triệu, nổ cũng vừa vừa thôi. Dân chơi xe ai mà ko rành dễ bị quăng bom ghê
Chắc gì bác này đã biết bằng cụ chủ xe, mình nghĩ vinfast lux mới chưa ai đổ khuôn làm body kit đâu, chắc bác này thử nghiệm luôn thì chả giá đấy

• Like
Reactions: duongminhtan
Hạng B2
25/10/16
119
99
28
33
Chắc gì bác này đã biết bằng cụ chủ xe, mình nghĩ vinfast lux mới chưa ai đổ khuôn làm body kit đâu, chắc bác này thử nghiệm luôn thì chả giá đấy
Mình chỉ chưa đi với chưa độ siêu xe thôi, chứ xe bình dân loại này mình chơi qua hết rồi. Mình cũng có bạn làm gara độ xe nên mình biết.

4/3/19
499
282
66
28
Đúng là chủ xe đầu tư bộ khuôn luôn, bắt đầu quá trình đo vẽ từ tháng 1 cơ mà xong rồi mới up thành phẩm lên đấy

• Like
Reactions: duongminhtan
Tập Lái
25/12/19
38
20
8
ANh Vinfast kỳ này sẽ cho dòng xe sang ngửi khói , thay thế xe cao cấp or siêu xe trên toàn thế giới, kể cả xe tổng thống Mỹ cũng phải chọn hàng của anh Vượng Vin , cả thế giới phải ớ người ra thán phục từ dòng Xe vịt biến thành dòng thiên nga, một giấc mơ đang đến rất gần , hãy mơ và có quyền mơ tiếp nhiều tập chấn động năm châu ....kkkk

Hạng B2
7/4/19
123
50
33
35
nhà có dk là thế đó, làm gì cũng dc miễn bản thân thấy thoả mãn.