Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Chuẩn đó bác. Comment kiểu ghen tỵ v kk

một số bác chạy xe phổ thông chưa phân biệt được spec xe thế nào là ngon, và thế nào là truyền động cho xe sang, nhưng vẫn cứ thích comment kiểu chê này nọ.

chứ tôi trải qua nhiều đời xe từ phổ thông đến xe sang thì trông spec là biết ngay.

2 bản Lux thật sự là ngon. Đố Toyota dám nhập bản Highlander 2.7 về bán ở VN chinh thức. Lúc đó các trang mạng có thể test và so sánh đại trà Highlander với Lux SA, Coi như PR miễn phí cho VF.

thực sự thì tôi thấy SA lái ngon hơn cả Lexus RX. Tuy nhiên khiêm tốn ở mức khằng định lái ngon hơn Highlander 2.7 với giá 2.7 tỷ là được rồi.

• Like
Reactions: LoveMeccedes
Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Giá này là còn thấp hơn cái giá không lợi nhuận, không khấu hao, không chi phí, không vốn, không quảng cáo, không tham nhũng... lúc đầu bán xe nè
Vậy VIN đã ôm thiệt vào thân để các bác có xe xịn xài, ai sắp mua xe nên ủng hộ VIN nghe

Hạng B1
28/11/17
59
18
13
44
chưa thấy lộ trình giảm giá mấy lần như hồi hãng đưa ra lộ trình tăng giá nhi.

Tập Lái
26/3/20
9
10
3
38
Lúc đầu bán giá cao hơn giá giảm bây giờ, mà đã bảo lỗ mỗi xe 300tr, nay giảm 300tr thì giờ lỗ trên 400. chiếc ?!

Vậy là 1 cty từ thiện, hay là 1 công ty không trung thực thông tin với khách hàng. ?
Cụ ơi. Họ lỗ là lỗ tính bằng chi phí đi vay + với chi phí khấu hao nhà máy + vài thứ nữa. Giá km bây giờ là sát giá gốc rồi, là giá trị thực rồi bạn.
Dĩ nhiên giá sau khi tăng, bán càng nhiều thì lỗ càng ít đi cho mỗi chiếc.

Hạng B2
7/4/19
123
50
33
35
tình trạng chung rồi. ngta xuống giá ầm ầm mình k xuống k dc. xuống thì bị chó cắn. haha. khổ thân hãng xe Việt.

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Bó là sao bạn. ES dùng hệ treo phổ thông / dẫn động cầu trước, máy có cs và momen xoắn yếu hơn Sedan Lũ, tăng tốc kém hơn. Về vận hành thua xa bác. Lux có công nghệ vận hành cao cấp hơn. Hết. Trong otosg này nhiều bác đã biết rõ cái đó, trong đó 1 bác sở hữu cả ES250 và Lux Sedan.
Thì Lux hơn ES250 ở 1 vài điểm a vừa kể là hợp lí, nhưng như vậy sao khẳng định nó hơn es250 đc, còn nhiều điểm khác, a mới mua xe đc 1 năm mà đã phán hơn ...

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Thì Lux hơn ES250 ở 1 vài điểm a vừa kể là hợp lí, nhưng như vậy sao khẳng định nó hơn es250 đc, còn nhiều điểm khác, a mới mua xe đc 1 năm mà đã phán hơn ...

mình khẳng định nó hơn về vận hành thôi bác. Về độ hoàn thiện trong ngoài ES 250 hơn hẳn. Nên tuỳ theo nhu cầu người mua. Lux có khá nhiều người đi Mec Bim Lex chuyển sang hay mua thêm bác. Mấy bác đó không gà đâu, họ chỉ không thể mua mấy dòng phổ thông đầu phiếu nữa thôi.

Tập Lái
7/5/20
2
1
0
34
Thì bác giỏi thì bác chỉ ra cái chỗ không hơn :)) còn người ta đã đi đã liệt kê cái hơn vậy rồi còn không hài lòng. Buồn cười thế.