Hạng F
28/8/19
6.677
11.359
113
Palm Beach, Florida, US
Sự thật hay làm mất lòng và đã có phản ứng đầu tiên của 1 chủ xe Vinh Phát
Nói đi phải nói lại! Mình chê cũng phải có dẫn chứng Người khác mới phục chứ. Tui thấy Newdrive có cái lý của Him, Tui chê cái chữ Vinfast thô thiển sau đuôi (nếu chỉ 1 Logo chữ V là đẹp rồi) còn tui cũng tin con SA này lái rất OK vì nó dựa vào nền tảng BMW! Tin tui đi, xe đời đầu luôn OK để lấy tiếng, giá của nó sẽ sát giá trị thật hơn (có khi Họ còn bù lổ mà ko nói đó chứ..hehe)

Tập Lái
8/8/19
24
16
3
32
Mới có 1 con Vinfast lướt rao bán mà cái lũ anti " đán chò " chúng nó vào cắn xé như đúng rồi vậy . Mercedes đầy xe siêu lướt chưa đến 1000km rao bán đầy đấy sao ko thấy mặt chúng nó nhỉ . Hài hước

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Sự thật hay làm mất lòng và đã có phản ứng đầu tiên của 1 chủ xe Vinh Phát

bác nhầm đấy, không ai mất lòng đâu, tôi nói để xem có ai mạnh dạn mang em xe phổ thông mà họ đang chạy ra test với tôi hay lại ngồi ngoạc mồm thôi. Từ qua giờ có ai đâu???!!! Có mem VF trong này, họ không thèm nói thôi. Tôi là mem lâu năm, chạy nhiều đời xe đều có lịch sử trên này.

Hạng B2
23/2/16
174
128
43
36
nay về quê ăn tết. có ông chú mới lấy con sa 2.0 lux gì đó. mình thấy độ hoàn thiện ngoại thất trung bình. nội thất mình k xem, cái thích nhất là vỏ có vẻ dày. dùng tay ấn tôn cách cửa không lún luôn